เมษายน 17, 2024, 03:02:34 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2012 (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ปี 2012 (กุมภาพันธ์02) เดือนแห่งความรัก
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ปี 2012 (กุมภาพันธ์02) เดือนแห่งความรัก  (อ่าน 11504 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:15:18 AM »

Cool พึ่งจบการศึกษา ป.ตรีมาหมาดๆ   รู้สึกดีใจมาก(โล่ง) ที่จบตรีสักที จะได้ว่ากันถึงเรื่องต่อไปในภาคหน้า  พอดีวันนี้มีเวลาโพส ต้องขออภัยที่ล่าช้านะค้าบ ก่อนอื่นเลย  อยากขอบคุณFCทุกคนนะครับ ที่ร่วมแสดงความยินดีทั้งที่มาและมาไม่ได้ แต่ฝากกำลังใจมาในวันรับปริญญา พึ่งรู้นะเนี่ยว่าวันนั้นอากาศร้อนมาก ดีใจจนลืมร้อน ไม่รู้สึกอะไรเลย ถ่ายรูปยิ้มระรื่นอยู่ได้ทั้งวัน    วันนั้นจำได้ว่ารับของแสดงความยินดีมาเยอะมาก  แล้วแต่ละชิ้นล้วนมีคุณค่ามาก คงเสียดายมากถ้าดอกไม้เหี่ยว เลยถ่ายรูปเก็บเอาไว้ คิดว่าสักครู่เดี๋ยว พี่ Admin คงนำมาลงให้ได้เห็นกัน  (พอนำของทุกชิ้นมาวางรวมกัน โซฟาหายไปตัวนึงเลย) ชอบครับ ชอบรูปนี้ ....Thank you ทุกคนนะครับ    แล้วก็เร็วๆนี้คงทราบข่าวกันอยู่แล้วเรื่อง mini con  19 กพ. นี้มากันเยอะๆเด้อคับ  เคลียร์งานด่วน เคลียร์งานด่วน 55555     ไปก่อนครับ  สวัสดี
รักน้อยๆแต่ขอให้นาน
Administrator
Hero Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:48:57 AM »

มาแว้วววว http://iamaofkrub.com/Gallery/Private/1202_01/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 12:48:41 PM โดย เป็นคนแรกที่เธอคิดถึงหรือเปล่า » บันทึกการเข้า
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:25:16 PM »

ดีใจกับน้องอ๊อฟมากๆครับ น้องเป็นไอดอลในเรื่องของความพยายามมากๆเลย
แต่ที่ดีใจกว่า ก็ตรงที่น้องบอกว่าจะเรียนปริญญาโทต่อเลยนี่แหละ
นั่งนับวันรออีกไม่กี่ปีก็จะได้ไปยินดีกะปริญญาอีกใบของน้องแล้วเนอะ
ชอบมองสายตาเจิดจ้าอย่างมีความสุขของน้อง เหมือนตอนวันที่5กพ.ที่ผ่านมาครับ
ดีใจที่ได้รักอ๊อฟนะครับ Kiss Kiss Kiss
ann_aeri
Jr. Member
**

| | « ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 02:23:09 PM »

ยินดีด้วยจ้า
usa
Sr. Member

| | « ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 03:00:24 PM »

ไม่ได้ไปแสดงความยินดีกับน้องอ๊อฟ เมื่อวันที่ 5 กพ.ตั้งใจว่าจะไปยินดีกับน้องอ๊อฟในวันที่ 19 กพ.ทีเดียว
แต่โชคดี เห็นคิวงานน้องจะไปอุบลวันที่ 12 นี้ ดีใจมากๆเลย จะได้เจอน้องอ๊อฟเร็วกว่าที่คิด

ดีใจและปลื้มใจกับน้องอ๊อฟมากในความสำเร็จครั้งนี้ นั่งดูข่าวทั้งทางทีวี พสพ.ยิ้มไม่หุบเลยทีเดียว
น้องอ๊อฟเก่งมากๆเลยครับ เกรดเฉลี่ยก็ดีมากๆ ชื่นชมๆๆ ปลื้มมากๆเลยครับ

วันที่ 12 จะไปรอรับที่สนามบินนะครับ

รักน้องอ๊อฟ
jaywell
Hero Member

| | « ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 03:25:24 PM »

ยินดีด้วยนะครับ
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 03:36:18 PM »

ยินดีกับความสำเร็จของน้องอ๊อฟ

ก็รอวันที่จะได้เห็นน้องอ๊อฟใส่ครุยรับปริญญา

แล้ววันนั้นก็มาถึง ได้เห็น ได้ปลาบปลื้ม เหมือนเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวของน้องอ๊อฟ

อนาคตข้างหน้า ยังมีสิ่งที่ท้าทายรออยู่  ใช้พลังแห่งความสำเร็จในวันนี้

ในการฝันฝ่าอุปสรรคที่อาจต้องเผชิญในวันข้างหน้า

ส่งกำลังใจมา 6 ปีแล้ว ก็ขอส่งกำลังใจต่อไปครับ

ป้าเหมียว
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 04:59:29 PM »

Cool พึ่งจบการศึกษา ป.ตรีมาหมาดๆ   รู้สึกดีใจมาก(โล่ง) ที่จบตรีสักที จะได้ว่ากันถึงเรื่องต่อไปในภาคหน้า  พอดีวันนี้มีเวลาโพส ต้องขออภัยที่ล่าช้านะค้าบ ก่อนอื่นเลย  อยากขอบคุณFCทุกคนนะครับ ที่ร่วมแสดงความยินดีทั้งที่มาและมาไม่ได้ แต่ฝากกำลังใจมาในวันรับปริญญา พึ่งรู้นะเนี่ยว่าวันนั้นอากาศร้อนมาก ดีใจจนลืมร้อน ไม่รู้สึกอะไรเลย ถ่ายรูปยิ้มระรื่นอยู่ได้ทั้งวัน    วันนั้นจำได้ว่ารับของแสดงความยินดีมาเยอะมาก  แล้วแต่ละชิ้นล้วนมีคุณค่ามาก คงเสียดายมากถ้าดอกไม้เหี่ยว เลยถ่ายรูปเก็บเอาไว้ คิดว่าสักครู่เดี๋ยว พี่ Admin คงนำมาลงให้ได้เห็นกัน  (พอนำของทุกชิ้นมาวางรวมกัน โซฟาหายไปตัวนึงเลย) ชอบครับ ชอบรูปนี้ ....Thank you ทุกคนนะครับ    แล้วก็เร็วๆนี้คงทราบข่าวกันอยู่แล้วเรื่อง mini con  19 กพ. นี้มากันเยอะๆเด้อคับ  เคลียร์งานด่วน เคลียร์งานด่วน 55555     ไปก่อนครับ  สวัสดี

ยังปลาบปลื้ม ภูมิใจ และดีใจตั้งแต่วันนั้นจนกระทั่งวันนี้เลยนะ
ความประทับใจ และบรรยากาศอันแสนอบอุ่นวันรับปริญญาน้อง
อ๊อฟคงต้องเก็บไว้ในความทรงจำที่ดีตราบเท่านานแสนนานเลย
ซิมิครับ หลังจากนี้ก็ขอให้น้องอ๊อฟเดินตามฝันอย่างเข้มแข็ง
ต่อไป จะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงาน อยู่เคียงข้าง
ชนิดรักอ๊อฟหมดใจไปไหนไม่เป็นตลอดไปครับ

Kiss Cheesy Cool Kiss Cheesy Smiley Shocked Kiss Cheesy Cool Kiss Cheesy Smiley Shocked

PaKai
Full Member

| | « ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:06:52 PM »

ขอแสดงความยินดีอีกครั้ง กับบัณฑิตคนสำคัญ น้องอ๊อฟ ศุภณัฐ

ความสำเร็จอีกก้าวของอ๊อฟนำความสุขมาให้ทุกคนที่รักอ๊อฟ

อ๊อฟเป็นตัวอย่างของคนที่ตั้งใจจริง ใช้ความพยายาม มุมานะฝึกฝน จนสำเร็จ

วันนี้อ๊อฟมีความมุ่งหวังที่จะก้าวต่อไป เรียนต่อ ทำงานให้ถึงขั้นที่พอใจ

ขอให้มีพลังที่จะเรียนและทำงานต่อไปอย่างมีความสุขนะครับ

รอวันได้ฉลองกะน้องอ๊อฟ ไม่มีกำหนดเวลา เพราะ รักอ๊อฟไม่มีวันหมด

sawasdeekrab
Full Member

| | « ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:30:09 PM »

ดีใจ และภูมิใจไปกับอ๊อฟด้วยค่ะ เก่งมาก
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:03:18 PM »

ยินดีด้วยคร้าบ

MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:07:21 PM »

อีกหนึ่งความยินดี
..    .
นักร้องลูกทุ่งยอดนิยม ประจำปี2554 รางวัลคมชักลึกอวอร์ด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:08:53 PM โดย MissLeko » บันทึกการเข้า
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 11:09:48 PM »

ขอแสดงความยินดีกับอีกหนึ่งรางวัล ในสาขานักร้องเพลงลูกทุ่งยอดนิยม
ของน้องอ๊อฟเป็นรางวัลที่น่าภาคภูมิใจมากๆเพราะเป็นคะแนนเสียงจาก
มหาชนคนรักอ๊อฟที่มีอยู่ทุกทิศทั่วไทย รู้สึกปลาบปลื้มไปด้วย ขอให้
น้องอ๊อฟเป็นศิลปินที่นิยมชมชอบของแฟนเพลง เช่นนี้ตลอดไป รักและ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=336371643074372&set=p.336371643074372&type=1&ref=nf
หน้า: [1] พิมพ์