เมษายน 19, 2024, 12:28:18 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2011 (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ปี 2011
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ปี 2011  (อ่าน 90839 ครั้ง)
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:52:34 AM »

งานเยอะต้องดูแลตัวเองนะครับ ที่พยายามมาเป็นปีก็เพื่อสิ่งนี้ ก็ขอให้ความมุ่งมั่นของน้องทำให้ประสบความสำเร็จในทุกเรื่องนะครับ อาจไม่ได้ตามไปให้กำลังใจที่ทัวร์คอนเสริต แต่ส่งแรงใจไปให้น้องเสมอในทุกๆที่ อยากเห็นน้องอ๊อฟมีความสุขมากๆ มีรอยยิ้มที่มาจากหัวใจ ..เสมอนะครับ

งานวันที่25และ30 ไปอยู่แล้วครับ อยากทำบุญข้างอ๊อฟเหลือเกิน

รักษาสุขภาพนะครับ สุขภาพใจก็ด้วย....รักน้องอ๊อฟที่สุด

รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ         รักอ๊อฟ         รักอ๊อฟ
Sr. Member

| | « ตอบ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:16:53 AM »

อยู่ๆข้อความน้องก็หายไปเลย งงน่ะเนี่ย แค่เค้าโอ๋นิดเดียวเองอ่ะ เกลียดเค้าเหรอน้องอ๊อฟ55555 ของแรงจริงๆคุณศุภณัฐ
รักน้อยๆแต่ขอให้นาน
Administrator
Hero Member

| | « ตอบ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:22:16 AM »

ที่อ๊อฟโพส หายไปอย่างไร้ร่องรอย....เลยขออนุญาติ quote มาลงอีกทีน๊า

ประกาศ!!!! สวัสดีfcทุกคนครับ สบายดีกันนะครับ ช่วงนี้อ๊อฟกำลังจะยุ่งแล้ววววว หลังอัลบั้มออก อาทิตย์หน้าก็ต้องเดินสายทัวร์วิทยุต่างจังหวัดแล้วครับ ไล่่ไปทีละจังหวัดเลย รอบแรก ภาคกลาง อยุธยา.. อ่างทอง.. สิงห์บุรี .. ชัยนาท .. นครสวรรค์
คงสนุกอีกแล้วครับ ช่วงนี้อ๊อฟก็สะสมสุขภาพเอาไว้ ให้ดี นอนหัวค่ำ-ตื่นเช้ามืด รู้สึกสดชื่นอย่างบอกไม่ถูก แต่ตอนนี้มึนๆนะครับ เจ็บคอด้วย (เมื่อคืนเปิดจำอวดหน้าม่านน้าโย่งแล้วขำ. ขำจนเจ็บคอสำลักน้ำลาย) ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะครับ จะทำอัลบั้มนี้ให้เต็มที่ครับ *123 70 49 น้า เผื่อบางคนยังไม่มีครับ แล้วก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ เก็บแรงไว้มาทำบุญร่วมกันที่

จันทร์ 25/07/54 งานนี้ของFanTV ทำกิจกรรมมอบความสุขให้เด็กอ่อน ที่สลัมคลองเตย อ๊อฟ+คุณแม่ น้องเปา+คุณแม่ เป็นพ่องาน-แม่งานเองครับ

เสาร์ที่ 30/07/54 อันนี้พิเศษ จัดเองครับ เนื่องด้วยวันเกิดปีนี้ อยู่ในช่วงที่อัลบั้มออก เลยไม่สะดวกจัดมินิคอนเสิร์ต เลยจัดงานบุญแทนครับ อยากให้FCที่น่ารักทุกคนและรักการให้ มาร่วมทำบุญกัน ที่วัดอินทราราม ต.คลองพระอุดม อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี โดยทำบุญ 1 กอง แต่บุญนี้จะส่งไปถึง2ที่ อีกที่คือหอระฆังที่สร้างด้วยศิลปะทางเหนือ(รึอิสานนี่แหล่ะ) ที่เราเคยไปร่วมวิปัสนากัน "อรุณธรรมสถาน" จ.ชัยภูมิ (ทำบุญเยอะนะครับพวกเรา ชาติหน้าได้เกิดมาสบายละ) ทำบุญเสร็จเราก็ไปเที่ยวกันต่อ ไปนั่งทานก๋วยเตี๋ยวรับลมเย็นๆกันที่เกาะเกร็ด นั่งเรือรอบเกาะ มากันเยอะๆนะครับ อนุโมทนา สา.....ธุ
Sr. Member

| | « ตอบ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:34:21 AM »

น้องอ๊อฟ ย้อนกลับไปอ่านข้างบนของเค้าด้วยนะครับ อยู่ๆความเห็นน้องอ๊อฟหาย ทิ้งความโอ๋ของเค้าโด่ๆอยู่นั่น แค่จะบอกรักอ๊อฟยังหนีเตลิดเปิดเปิงขนาดนี้ แป่วววววววววววว
บอกอีกที รักน้องอ๊อฟ เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ อยากเป็นอย่างอื่นด้วยนะ ยอมๆมาสักทีเหอะ
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:54:31 AM »

อ๊อฟไปโผล่อีกกระทู้แล้ว  ของแรงจริง  อิอิ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์