เมษายน 19, 2024, 03:55:44 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: #รักน้อยๆแต่ขอให้นาน -อ๊อฟ ศุภณัฐ [Official Music Series]===>https://www.youtube.com/watch?v=76IMg-9-g38

โหลดเพลง #แค่ไลค์ก็ใจอ่อน ===> กด *496838 แล้วโทรออก

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  สวัสดีชาวรังกระรอกทุกท่านครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: สวัสดีชาวรังกระรอกทุกท่านครับ  (อ่าน 24934 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 10:56:19 PM »

หน้าหนาวแล้ว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ  ขอให้ทุกคน มีความสุขกับหน้าหนาวครับ  ใครได้เที่ยวก็เที่ยวเผื่อด้วย ส่วนอ๊อฟ ช่วงนี้กำลังตั้งตัวใหม่อยู่กับบ้านใหม่ ต้องใช้เวลาในการปรับตัว ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะครับ
กระรอกดำ
Hero Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 11:09:33 PM »

ขอให้ Happy กับบ้านหลังใหม่ครับ Grin
sawasdeekrab
Full Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 11:24:31 PM »

เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ไม่ว่าจะอยู่บ้านหลังไหน

รอติดตามผลงานอยู่นะครับ สู้สู้ๆๆๆๆ

~สาวกกระรอก~
Jr. Member
**

| | « ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 11:30:06 PM »

พี่อ๊อฟขาคิดถึงมาก..มาก
เนยยุ่งสุดๆไปเลย 55ไม่มีเวลาเข้าเมืองเลย สองสามวันเข้าที
ยังรักเหมือนเดิมน ขอให้พี่อ๊อฟโชคดีกะบ้านใหม่ เป็นที่รักของทุกคนนะคะ

คืนนี้ฝันดีจ้า^^
kamlab
Jr. Member
**

| | « ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:15:04 AM »

กำลังใจมีให้เสมอค่ะ อ๊อฟซะอย่างแว้บเดียวก็ปรับตัวได้แล้วล่ะ กระรอกสู้ๆ
jaywell
Hero Member

| | « ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 03:12:42 AM »

ตั้งใจทำงาน ตั้งใจซ้อมเยอะๆ
อยู่ที่ใหม่ มีแต่นักร้องเทพๆทั้งนั้น ต้องพัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆนะครับ
ไปที่ไหนก็มีคนรักคนเอ็นดูอยู่แล้ว สบายๆ
ann_aeri
Jr. Member
**

| | « ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 07:01:05 AM »

เป็นกำลังใจให้อ๊อฟเสมอนะคะ

Love You
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 07:01:56 AM »

อ๊อฟไปไหน  พวกราไปด้วยอยู่แล้ว  มีกำลังใจเยอะแยะตาแปะไก๊   อย่าได้หวั่นแม้วันมามาก   เอ๊ยม่ายยยช่ายยยย555

อยู่ที่ไหน  ขอให้เป็นกระรอกคนดี  มีวินัย  ใฝ่คุณธรรม   เท่านั้น  ทุกที่ที่อ๊อฟไปรับรองมีแต่ความเจริญ  

....  อ๊อฟมีพวกเราเป็นกำลังใจให้อยู่แล้ว   แล้วก็คิดถึงอ๊อฟกันมากๆด้วยล่ะ  ไปอยู่บ้านใหม่ก็ขอให้เป็นบ้านที่อ๊อฟอยู่แล้วมีแต่ความสุขนะคร้าบ   จงขยัน  เข้มแข็ง อดทน   สู้ๆน๊ะ

เอาเพลงมาฝาก   เพลงนางนวลของพี่เบิร์ด ฟังแล้ว ฮึดดี  ลองฟังนะคร้าบ(หาที่แปะวิดีโอไม่เจอ )
http://www.youtube.com/watch?v=eQLAm48ZoWI
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2010, 09:10:34 AM โดย MissLeko » บันทึกการเข้า
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 07:20:41 AM »

เริ่มอะไรใหม่ๆมานก็ต้องฝ่าฟันเหนื่อยหน่อยแบบนี้ล่ะคร๊าบอ๊อฟ
แต่ที่สุดอ๊อฟก็จะผ่านมานได้... ด้วยดี..เหมือนที่เคยผ่านมา
เหนื่อยก็พักบ้าง ทำโน้นนี่ที่อยากทำ หายเหนื่อยก็ลุยมานต่อนะคร๊าบ

อ๊อฟไม่ได้อยู่คนเดียวนะ ถึงช่วงนี้จะไม่ค่อยได้เจอะเจอกัน
แต่ความห่วงใย ความรักที่มีให้น้องอ๊อฟ ยังคงอยู่ไม่เคยหายไปไหน
มีอีกหลายคนที่พร้อมจะอยู่เคียงข้างอ๊อฟ โดยน้องไม่ต้องรอขอเลยสักนิด
ความรักของพวกเรายังคงอยู่รอบๆตัวน้องนะคร๊าบ สู้ๆนะ
ไม่ต้องเหงาด้วยนะ....ไม่มีใครหายไปไหน เป็นกำลังใจให้น้องเสมอ น้องก็รู้ดีใช่ป่ะ
สู้ว๊อย...ศุภณัฐ

รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ        รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ
prayong
Sr. Member

| | « ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 07:50:08 AM »

ชอบหน้าหนาว  แล้วเมื่อไหร่จะหนาวซะที  ไปอยู่บ้านใหม่ต้องปรับตัวใหม่ สังคมใมรที่ไป มีมือโปรกันเยอะขอให้มีผลงานดีๆออกมานะครับ
maewmiew
Newbie
*

| | « ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 10:26:14 AM »

สวัสดีคร๊าบบบบบน้องอ๊อฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
เริ่มงานที่ใหม่ก็เป็นอย่างนี้แหล่ะ...........สู้ๆครับ
แต่ผลผลิตที่ได้จากความเหนื่อยยากของเรานั้น...มันมักจะหอมหวานเสมอ
เราทำงานหนัก.....ก็จะได้รับผลตอบแทนที่ดี
ที่ใหม่...บ้านใหม่....ทุกคนเป็นมืออาชีพล้วนๆ
การพัฒนาตัวเองจะทำให้เราสามารถยืนหยัดอยู่ได้อย่างเต็มภาคภูมิ
เอฟซียังคงคอยเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอ...ไม่ได้หายไปไหน
เหมือนดวงดาวที่อยู่บนท้องฟ้า
เวลาแสงแดดจ้า...เราอาจมองไม่เห็นมัน
แต่ขอให้เรารู้ว่า...ดาวดวงนั้นยังคงอยู่ที่นั่น...ตรงนั้น..ที่เดิมเสมอ
ร๊ากกกกกอ๊อฟก๊าบบบบบบบบบบ
missymam
Newbie
*

| | « ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 01:51:29 PM »

น้าแหม่ม ขอเป็นกําลังใจให้น้องอ๊อฟ ในการเข้าบ้านใหม่ ขอให้ทุกอย่างเป็นไปฅามที่น้องคิดสมปราถนาน่ะค่ะ
คิดถึงและชื่นชอบผลงานของน้องเสมอ ฅามน้องไปด้วยน่ะ Kiss
florida
Newbie
*

| | « ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 07:16:17 PM »

น้องอ๊อฟก็ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆด้วยน๊า

หน้าหนาวไม่ได้เที่ยวไหนเลยคับ ไม่มีที่ไป ที่อยากไปก็ไม่มีให้ไป อิอิ ก็ตามน้องไง ยังไม่ได้ตามไปไหนเลย เหงาจริงๆเลยค่ะ

เรื่องย้ายบ้านใหม่ ส่งกำลังใจให้ทุกวันอยู่แระ ไม่ต้องห่วง แต่ว่าที่ส่งๆไปน้องได้รับมั่งป่าวไม่รุเนี่ย

รักนะคร๊าบบบบ จุ๊บๆ  Grin
jeab
Newbie
*

| | « ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 10:21:43 AM »

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ สู้สู้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2010, 10:23:25 AM โดย jeab » บันทึกการเข้า
kae
Newbie
*

| | « ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 07:08:04 PM »

ขอร่วมส่งกำลังใจให้น้องอ๊อฟอีกคนด้วยจ้า
ขอให้ปรับตัวกับบ้านใหม่ได้ด้วยดีจ๊ะ เชื่อว่าน้องอ๊อฟทำได้อยู่แล้วนะ
รักษาสุขภาพให้ดีเพื่อตัวเองและทุกๆคนที่รักน้องอ๊อฟด้วยนะ
จะเป็นกำลังใจให้สม่ำเสมอแม้จะไม่ได้เจอน้องจ้า
Grin
tamayo
Sr. Member

| | « ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 02:34:44 AM »

สวัสดีค่ะน้องอ๊อฟ  ไม่ได้เข้ามาทักทายซะนานเลย

ยังเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอนะคะ  อาจจะห่างๆ ไป  แต่ไม่ได้หายไปไหน

ยังเฝ้ามองดูพัฒนาการของน้องอยู่นะ  แล้วก็ดีใจด้วยกับบ้านหลังใหม่ที่...แกรมมี่โกลด์

ช่วงนี้ก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ  ทำงานให้เต็มที่  แต่...อย่าหักโหมและเครียดเกินไปนักนะ

รักนะ...น้องชาย..นายกระรอก
mai
Full Member

| | « ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 06:48:28 AM »

ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังใหม่นะคะ

"นักล่าฝัน" ก็ต้องมุ่งมั่น สานฝันกันต่อไป   อ๊อฟทำได้อยู่แล้ว

รักและเป็นกำลังใจให้เสมอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2010, 06:50:17 AM โดย mai » บันทึกการเข้า
freespirits
Jr. Member
**

| | « ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 08:02:49 AM »

สวัสดีด้วย

ย้ายบ้านใหม่ปรับตัวใหม่ ขอให้เป็นที่รักของทุกคน และดังๆๆๆ
chutipat
Newbie
*

| | « ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 07:14:14 PM »

ทักทายคับพี่อ๊อฟ  น้องกานต์เปงกำลังใจให้นะคับ

บ้านน้องกานต์ก็น้ำท่วมเหมือนกัน  ก็ปรับตัวเหมือนกันคับ

ยังไงก็ดูแลตัวเองเช่นกันคับ รักและเป็นกำลังใจให้พี่อ๊อฟเสมอน้าสส ^^)
NUAN
Newbie
*

| | « ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 05:34:24 PM »

เป็นกำลังใจให้น้องอ๊อฟเสมอค่ะ อ๊อฟซะอย่างปรับตัวได้อยู่แล้ว ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังใหม่นะคะ รอติดตามผลงานอยู่จ้า
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 09:46:40 AM »

ตามมาให้กำลังใจด้วย

เท่าที่ติดตามการทำงานในบ้านหลังใหม่
ได้เห็นการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น ในหลายๆ ด้าน ทีเดียว
ที่บ้านใหม่ ทำ PR ได้เลิศมาก
เชื่อว่า น้องอ๊อฟ คงเป็นที่รู้จักมากขึ้น มีคนชื่นชมมากขึ้น

naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 07:04:43 PM »

อ๊อฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ คิดถึงมากกกกกก
เมื่อวันอาทิตย์ตั้งใจมาก ๆ จะไปหาที่เมืองทอง
งานเข้า กินแห้วไป ปาดน้ำตาไป ฮือ ๆๆ

รักและเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ
รอติดตามผลงานของอ๊อฟเองอย่างใจจดจ่อ

สู้ สู้ นะครับคนดี

Kiss Kiss Kiss Kiss
freespirits
Jr. Member
**

| | « ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 02:13:05 PM »

มาบอกว่าคิดถึง งานค่ายใหม่ได้โชว์บ่อยดี จะรออัลบัมใหม่ขิงอ๊อฟนะครับ
Aomlanla
Newbie
*

| | « ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 11:04:26 AM »

รังกระรอกที่อบอุ่น Grin ฝากเนื้อฝากตัวกันด้วยเน้อจ้า... Kiss
chutipat
Newbie
*

| | « ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 08:58:29 PM »

Cheesy  รักพี่อ๊อฟเสมคาบบ  เป็นห่วงพี่อ๊อฟเหมือนกัน 

สู้ๆนะพี่อ๊อฟ   น้องกานต์ ติดตามและเป็นแรงใจให้พี่อ๊อฟเสมอ

ไม่เปลี่ยนแปลง  ^^ รักอ๊อฟๆๆๆๆๆ
หน้า: [1] พิมพ์