เมษายน 19, 2024, 01:50:58 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  นี่คือสถ๊านน แห่งบ้าน กระร๊อก ที่ฉานปองมาสู่....
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: นี่คือสถ๊านน แห่งบ้าน กระร๊อก ที่ฉานปองมาสู่....  (อ่าน 123127 ครั้ง)
seven-koo
Newbie
*

| | « ตอบ #150 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:37:46 AM »

อยากให้คุณธันวามาเล่าเรื่องการเข้ากอง "ผมไม่อยากเป็นสายลับ"
วันแรกให้ฟังมั่งอ่ะ  เหมือนนักเรียนเปิดเทอมใหม่มั้ยนะ
มามะมาเล่า...จงมา...จงมา
ใครอยากฟังยกมือขึ้น Smiley
freespirits
Jr. Member
**

| | « ตอบ #151 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 03:54:13 PM »

น้องอ๊อฟไปปลูกป่าสนุกมั้ยครับ

วันนี้ครบรอบแชมป์เอเอฟห้าปี ขอแสดงความยินดีด้วย
จะเป็นกำลังใจให้เสมอไม่ว่า น้องจะเลือกทางเดินใดขอให้ประสพความสำเร็จ
naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #152 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:13:30 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักและรักกันมาครบรอบ 5 ปีครับ 

5 ปีแล้วเหรอเนี่ย ภาพแชมป์ AF2 ยังแจ่มชัดในใจอยู่เลย

เจริญ ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะครับ คนเก่ง
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « ตอบ #153 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 09:47:09 AM »

ยะฮู้.. ในที่สุดก็มีวันนี้  ขอเชิญพ่อแม่พี่น้อง มาร่วมงานนี้เลย!  ชวนกันไปดูเยอะๆนะครับ เป็นการอนุรักษ์วัฒนธรรม กับงานลิเกแห่งชาติที่รวมเหล่าสุดยอดพระเอกลิเกในเมืองไทย เพื่อช่วยเหลือศิลปินผู้สูงอายุ   ซึ่งงานนี้ อ๊อฟมีโอกาสได้ร่วมแสดงลิเกด้วย (ฮุฮุ ตื่นเต้ล ได้ใช้ชุดอีกครั้งหนึ่ง)มาดูกันครับ  ในวันที่ 30 ตุลาคมนี้  เวลา 13:00 น. - 15:00 น. ณ ศูนย์วัฒนธรรมครับ บัตรราคา 600-800 บาทนะคร้าบ  มาช่วยกันนะครับ ติดต่อจองบัตรด่วนเลยครับ ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว แล้วพบกัน ไปดูกันเยอะๆนะครับ ^^
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #154 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 11:38:05 AM »

งานนี้ต้องไม่พลาด

จะตีตั๋วชั้นหนึ่งเลย

อยากดูลิเกหน้าหวานบนเวทีใหญ่

ตื่นเต้นครับ

Kiss Kiss Kiss
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #155 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 05:31:46 PM »

มายกมือว่าไปด้วยนะคร๊าบ
ไม่เคยเห็นอ๊อฟใส่ชุดลิเกตัวเป็นๆสักครั้ง มีอันแคล้วคลาดทุกรอบ
คราวนี้แหละได้ฟัน เอ๊ยได้เห็นซะที นับวันรอนะครับ
เดี๋ยวรวบรวมพลพรรครักอ๊อฟไปดูด้วยกัน เฮฮาหนุกดีนะครับ
หนุกจัง ยังไม่ทันเห็นเลยนะเนี่ย

รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ
mpg
Newbie
*

| | « ตอบ #156 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 12:16:37 AM »

Grin ดีใจด้วยที่มีวันนี้ค่ะ น่าดูมากๆ คงจะได้ไปดูวันนั้นค่ะ Grin
mai
Full Member

| | « ตอบ #157 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 06:18:42 AM »

ไปด้วยๆๆ .... อยากดูลิเกอ๊อฟคร้าบบบบ
naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #158 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 06:49:37 PM »

อยากดู อยากเป็นกำลังใจให้อ๊อฟ ลิเกบนเวทีใหญ่คงหาดูได้ไม่ง่าย ครั้งหนึ่งในชีวิต ทำอะไรครั้งแรกด้วยกันมาก็เยอะเน๊อะ อีกสักครั้งจะพลาดได้ไง เอิง เงย

อยากดูลิเกลอยฟ้าอ่ะ อ๊อฟนำเสนอหน่อยจิ  Cheesy
freespirits
Jr. Member
**

| | « ตอบ #159 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 11:08:06 AM »

น้องอ๊อฟถ่ายละครเป็นอย่างไรบ้าง

ขอส่งแรงใจไปช่วยให้น้องทำงานอย่างมีความสุขนะคะ
สำหรับงานลิเกยินดีที่น้องมีโอกาศได้ขึ้นเวทีใหญ่ครั้งนี้ซึ่งคงไม่ได้เกิดขึ้นบ่อยๆ เต็มที่เลยนะน้อง
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #160 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 12:29:30 PM »

15 ตค.

เวลา 5 ปี ผ่านไปอย่างรวดเร็ว

นึกไม่ถึงว่า ชีวิตที่มีแต่งานกับงาน
วันหนึ่งต้องมาวิ่งตาม เดินตาม บินตาม
นั่งรอ นอนรอ คนๆ หนึ่งด้วยความอดทน ยิ่งกว่าอดทน
คนๆ หนึ่งที่อยู่มาวันหนึ่งได้ยินเสียง ได้เห็นหน้า ได้รู้จัก
ก็สร้างความประทับใจ ชวนให้ติดตาม

ณ วันนี้ คนที่เรารักกำลังก้าวเข้าสู่ความก้าวหน้าอีกขั้นหนึ่ง
แรกที่รับรู้ข่าวสาร เต็มไปด้วยความยินดี และมีความสุข
จากนั้น ก็ค่อยๆ เริ่มตระหนักว่า สิ่งที่ดำเนินมา 5 ปี จะค่อยๆ จางหาย
ณ ตอนนี้  ความรู้สึกใจหายเริ่มชัดเจนมากยิ่งขึ้น

อย่างไรก็รัก ห่วงใยและปรารถนาดีเสมอ

รักครับ
missymam
Newbie
*

| | « ตอบ #161 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 11:17:18 PM »

Hello! Nong Aof
   Long time no see, but always miss you na ka. You are so busy all the time, this is good, mean good for you and good for the pocket right? But safe time for youself and family and give your body a rest sometime na ka. Be good be you and I miss you. Keep up the good work na ka.
Na Mam Kiss
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์