เมษายน 17, 2024, 05:42:46 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ประวัติศาสตร์การบันทึกของ DIABLO ตั้งแต่ baanaofsupanat+aofsupanatboard.proboard
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ประวัติศาสตร์การบันทึกของ DIABLO ตั้งแต่ baanaofsupanat+aofsupanatboard.proboard  (อ่าน 122173 ครั้ง)
รักน้อยๆแต่ขอให้นาน
Administrator
Hero Member

| | « ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:39:35 PM »

จาก baanaofsupanat.com :

หัวข้อ AOF และเรื่องราว
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 9:07am

--------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีทุกคน ช่วงนี้อ๊อฟจะสนุกไปกับงานฤดูหนาวนะครับ ระหว่างปีใหม่นี้ ขออวยพรให้ทุกท่าน สำหรับที่มีครอบครัว การงานเจริญก้าวหน้า เป็นครอบครัวที่มีเวลาให้กัน ได้อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตาบ่อยๆ
Hero Member

| | « ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:45:06 PM »

จาก aofsupanatboard.proboards.com :

หัวข้อ Aเอ .. ไปไหนกันหมดครับ
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:44am »   

--------------------------------------------------------------------------------
ตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 2:08 am เรื่อง: เอ .. ไปไหนกันหมดครับ

ทำงานเลิกดึกก็งี้แหล่ะครับ กะว่าจะเสร็จซักตี 3 ดีว่าเลิกซะก่อน แต่เริ่มคิดถึงทุกคนแล้วนะครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน สบายดีนะคับ อ๊อฟซาบายดี พรุ่งนี้เจอกันครับ 
Hero Member

| | « ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:46:12 PM »

จาก aofsupanatboard.proboards.com :

หัวข้อ Hi.. Oh hi oh
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:45am

ตอบเมื่อ: Sat Nov 18, 2006 8:45 am เรื่อง: Hi.. Oh hi oh Kosaimasu

กลับมาแร้วครับ ญี่ปุ่นเนี่ยหนาวใช้ได้เลย กลัวว่าไทยจะหนาวเหมือนญี่ปุ่นนะครับ ให้นอนห่มผ้ากันดีๆนะครับ ระวังสุขภาพกันหน่อย รู้ป่าวอ๊อฟกลับมาจากญี่ปุ่นวันสุดท้ายเนี่ย อ๊อฟเจะคอจัง ไม่บายเลยเห็นป่ะคับ แต่ทัศนียภาพงดงามมากครับ ชอบอยากไปอีกๆๆ 
Hero Member

| | « ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:47:19 PM »

หัวข้อ Aอ๊อฟจะไปแล้ว ซาโยนาระ
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:49am

ตอบเมื่อ: Fri Nov 10, 2006 10:43 pm เรื่อง: อ๊อฟจะไปแล้ว ซาโยนาระ

ถ้าไปแล้ว ทุกคนจะอยู่กันยังไงล่ะครับ ฮือๆๆ ขอโทษนะครับ ที่อ๊อฟต้องไปปฏิบัติ ภารกิจที่ญี่ปุ่น ถ้ากลับมาแล้ว เจอกันในนี้ครับ บ๋ายบาย 
Hero Member

| | « ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:48:11 PM »

หัวข้อ AOFมาซะดึก
Post by DIABLO Dec 24, 2006, 10:49am »   

ตอบเมื่อ: Thu Nov 30, 2006 12:04 am เรื่อง: AOFมาซะดึก

เป็นไงบ้างครับ ช่วงนี้อากาศอึมครึมนะครับ ระวังป่วยกันหน่อย อ๊อฟตื่นมาฟุตฟิตฟอไฟ (เพราะนอนดึกนี่แหล่ะ) วันนี้อย่านอนดึกกันนะครับ บ๋ายบาย 
Hero Member

| | « ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:52:59 PM »

หัวข้อ AOFไปกาญจน์ครับ เอาอะไรมาฝากดีน้า
Post by DIABLO Dec 24, 2006, 10:50am

ตอบเมื่อ: Sat Dec 09, 2006 1:29 pm เรื่อง: Oh.. ไปกาญจน์ครับ เอาอะไรมาฝากดีน้า

คิดๆๆๆๆๆๆ ที่กาญจน์คงร้อนนะครับ หาวววว ไปออกกำลังดีกว่า ตอนนี้อากาศกำลังดี เจอกันที่กาญจน์ครับ

Hero Member

| | « ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:54:05 PM »

หัวข้อ AOFกลับมาจากที่ทำงานแล้ว
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:51am

ตอบเมื่อ: Wed Dec 13, 2006 12:45 am เรื่อง: AOFกลับมาจากที่ทำงานแล้ว

โทษทีนะครับ ดึกแล้วว ง่วงนอนซ้า นอนเลยและกันครับ ^_^ 
Hero Member

| | « ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:55:27 PM »

หัวข้อ AOF และเรื่องราว 24-12-06
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:52am

ตอบเมื่อ: Sun Dec 24, 2006 9:06 am เรื่อง: AOF และเรื่องราว 24-12-06

งานฤดูหนาวเนี่ยเป็นงานกลางแจ้งที่อ๊อฟชอบมาก อ๊อฟเคยใฝ่ฝันว่าอยากทำ เพราะมันเป็นอีกความรู้สึกนึง ที่เราจะสวมบทบาทความเป็นชาวร็อกตลอดคอนเสิร์ต ใช่ครับ คอนเสิร์ตแบบนี้ อ๊อฟเลือกที่จะให้ตัวเองเป็นชาวร็อค เพราะอ๊อฟเข้าใจวัยรุ่นต่างจังหวัดดี บางทีเลยพูดอะไรออกไปที่มันไม่ค่อยสุภาพ ไม่เข้าหูของแฟนคลับ อ๊อฟต้องขอโทษด้วย อ๊อฟไม่ได้เปลี่ยนไปนะครับ อ๊อฟขอให้ทุกคนมีความสุขกับงานกลางแจ้งของอ๊อฟแล้วกัน อีกอย่างงานแบบนี้โอกาสเสี่ยงสูง วัยรุ่นตีกัน คอยระวังด้วย อ๊อฟยังต้องระวังเลย ขวดลอยขึ้นเวทีเมื่อไหร่กลับทันที เป็นห่วงนะครับ นอกจากเรื่องภายนอกแล้ว เรื่องภายในด้วย ?ภายในใจอ่ะ ไม่ใช่ครับ เรื่องอากาศตะหาก กอดกันแก้หนาวซะนะครับ รึถ้ายากไป ใส่เสื้อหลายๆชั้นจะง่ายกว่า เพื่อสุขภาพของตัวเอง
Hero Member

| | « ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:56:48 PM »

หัวข้อ AOF ไม่ได้หายไปไหนนะครับ
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 10:53am

ตอบเมื่อ:
AOF ไม่ได้หายไปไหนนะครับ แค่เข้าผิดห้องเท่านั้นเอง หลงไปอยู่คนเดียวในโลกอ่ะ ถึงว่าสิ หาใครไม่เจอเลย ขอโทษแล้วกันนะครับ ต่อไปจะเข้าให้ถูกห้อง จะไม่หายไปนานแบบนี้อีกครับ อ๊อฟรักห้องนี้ครับ
Hero Member

| | « ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:57:52 PM »

หัวข้อ เชิญเข้ามาครับ
Post by DIABLO on Dec 24, 2006, 11:13am

http://aofsupanatboard.proboards79.com/index.cgi?board=aotalk

ไปกันเลยครับของใหม่มาแล้ว อ๊อฟโพสทีเดียว เยาะเลย
Hero Member

| | « ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:59:14 PM »

หัวข้อ มาบอกบุญครับ
Post by DIABLO on Jan 1, 2007, 6:33pm

ข้อมูล 12V 12ความดีเพื่อพ่อ : V12 – ฟื้นฟูผู้ประสบภัย
วันที่ 5 มกราคม 2550 ณ อบต.ไผ่ดำพัฒนา อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

1. การเดินทาง
- นักล่าฝัน เดินทางโดยรถบัส พร้อมกันทั้ง 36 คน ที่ Tipco
Hero Member

| | « ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:01:29 PM »

หัวข้อ ปีใหม่ไงครับ ยาวหน่อยนะ
Post by DIABLO on Jan 6, 2007, 6:53pm

บันทึกเรื่องราวของอ๊อฟเนื่องในวาระดิถีปีใหม่
อ๊อฟเองจ้า สวัสดีทุกคนครับ ตั้งแต่หลังจากคอนเสิร์ต อ๊อฟ-บอย-ตุ้ย เสร็จงานแล้ว ไม่ดึกมาก ซึ่งก่อนหน้านั้น. อ๊อฟได้โทรบอกที่บ้าน และทุกๆคนว่า ..

หัวข้อ อ๊อฟ
Post by DIABLO on Jan 6, 2007, 6:58pm

ตอบคนแรก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2010, 09:05:48 PM โดย หมั่นคอยดูแลและรักษาดวงใจ » บันทึกการเข้า
Hero Member

| | « ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:03:39 PM »

หัวข้อ AOF ไม่ได้หายไปไหนนะครับ
Post by DIABLO on Jan 6, 2007, 6:52pm »   

อ่านต่อ

เลยเปลี่ยนกันขับ แล้วเป็นครั้งแรกที่อ๊อฟขับรถเบ้นส์ของป๋า ซึ่งคันเร่งแข็งมาก ขับยากด้วย แต่ขับไปขับมา ชักง่วงมองทางเลี้ยวซ้าย เห็นเป็นเลี้ยวขวา สงสัยง่วงมากกกกก จึงนึกถึงคำของป๋า
:: ฝึกไว้ขับรถกลางคืนอ่ะ แต่ถ้าไม่ไหวอย่าฝืน ::
อ๊อฟเลยอยากให้ป๋ากลับมาขับเหมือนเดิม แต่.... หันมาอีกที ป๋าสัพหงกไปแล้ว ก็เลยเป็นเหตุให้อ๊อฟ <ต้องไหว> หึหึ..
สุดท้ายถึงชัยนาทอย่างสวัสดิภาพ แต่สภาพทุกลักทุเล แต่มันก็เป็นความภูมิใจจริงๆอย่างที่โบราณว่าไว้ครับ..
ตื่นเช้ามารับอากาศสดใส ชัยนาทนี่เย็นกว่ากทม.นะจะบอกให้ เพราะทุ่งนาเยอะกว่า วันนี้ตกลงกับป๋าไว้ว่า
ป๋า : "จะพักผ่อนกันให้เต็มที่ 4 วันเต็มๆ ก็เลยพักผ่อนด้วยการไปสวัสดีปีใหม่ ผู้หลักผู้ใหญ่ที่ชัยนาทแล้วกันลูก" โครงการทั้งวันยันเย็น ที่สำคัญขับรถเองด้วย "ฝึกไว้" ตามคำที่ป๋าสอน และการพักผ่อนแบบนี้ก็เป็นอีกหนึ่งในความภูมิใจของผม ฮือ๐๐๐๐๐๐
ยิ้มรับสู้สู่ความเป็นจริงของวัฒนธรรม การที่เรามีครูบาอาจารย์ มีผู้ใหญ่ที่เคารพรัก เป็นสิ่งที่ดีต่อตัวเองและ......more นี่เลย ไปตัดชุดสูทที่อำเภอพยุหะ ถ้ามีแผนที่จะแนบไปนะครับ จากนั้นไปวัดหนองบัว เพื่อไปกราบไหว้ หลวงปู่นะ เพราะอ๊อฟบูชาพ่อแก่ของหลวงปู่มาตั้งแต่เข้าบ้านAcademy จนจบ อ๊อฟอธิฐานก่อนนอนถึงหลวงหลวงปู่นะ และหลวงปู่พิมพ์ทุกคืน แต่อ๊อฟไม่เห็นหลวงปู่นะเลย จำได้มั้ยครับ ตอนที่อ๊อฟเล่นกับเพื่อนๆ AF อยู่ที่สระว่ายน้ำ แล้วกระโดดตีลังกากลับหลัง พอลงน้ำมาแล้ว ว่านชี้หน้าอ๊อฟแล้วบอก "อ๊อฟเลือด" น่านแหล่ะ โดนหลวงปู่ตีคิ้วเอา เพราะซนเกิน จากนั้นไปฟาร์มจระเข้ ที่ไปเล่นกับลูกเสืออ่ะครับ คาดว่าจะมีรูปบรรยายนะครับ แล้วก็ไปส่งพี่โอ้ดไปเรียน กทม. หมายถึงส่งที่ท่ารถน่ะ อ๊อฟเลยไปตัดผมซะเลย กับ ช่าง เทพลีลา ที่พึ่งย้ายไปจ.ชัยนาท (ตัดฟรีด้วย เป็นโปรโมชั่น) อ๊อฟก็ไปกราบหลวงปู่พิมพ์อีกที่วัดหนองปลาดุก อ.สรรคบุรี หลวงปู่ท่านบอกว่า "เจริญๆ เองอ่ะ ขออย่างเดียว อย่าพึ่งรีบมีแฟน ! " เฮ้อ แย๊จัง T_T แต่ท่านพูดแบบนี้ทุกครั้งที่อ๊อฟไปหา ป๋าจึงรีบลาหลวงปู่ เพราะเดี๋ยวต้องไปเยี่ยมไปเยียนสวัสดีปีใหม่ พระอาจารย์ล้อม เลื่องลือผ้ายันต์ช้างเอราวัณ แห่งวัดใหม่บำเพ็ญบุญ
อ๊อฟบอกแล้วครับว่าอ๊อฟเป็นศิษย์มีครู .. ทีนี้ข้ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมไป วันบำเพ็ญประโยชน์เลยแล้วกันครับ โอยชักเมื่อย วันนั้นสับต้นมะม่วงไปจนกล้ามขึ้น ข้างเดียวด้วยไว้ให้เชยชมกัน จนถึงวันนี้ 6-1-50 อ๊อฟไปถ่ายละครมาครับ สนุกดีอ่ะ ฮาดี ตัวละครตัวนี้ น่าดูๆ แล้วจากนั้น อ๊อฟก็กลับมาโพสนี่แหล่ะครับ
ปล. ยังไงอ๊อฟต้องขอขอบพระคุณแฟนคลับแฟนเพลงทุกท่านด้วยนะครับ ที่ให้การสนับสนุนอ๊อฟ ทุกเรื่อง ให้ความรักความเป็นกันเองมาตลอด ผมรักคุณครับ
ขอได้รับคำขอบคุณจาก : ครอบครัวตัวอ๊อฟ
ให้เสียงภาษาไทยโดย : รอกป่อง

Hero Member

| | « ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:05:13 PM »

หัวข้อ เซอร์ไพร้ซ์สสสสส
Post by DIABLO on Jan 11, 2007, 11:26pm

มะมีไรหรอกครับ จะบอกว่าดึกแล้วนอนได้แล้วคร้าบบบบบบ
Hero Member

| | « ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:07:12 PM »

หัวข้อ จ๊ะเอ๋ เพลียจัง oh h h h
Post by DIABLO on Jan 11, 2007, 11:28pm »   

นอนได้แล้วคร้าบบบ ใครนอนดึกวันนี้จะแก่เร็วไม่รุนะ 
Hero Member

| | « ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:08:42 PM »

หัวข้อ อ๊อฟแถ-ลง คมชัดลึก AWARD
Post by DIABLO on Jan 18, 2007, 2:30am

จะว่าไปก็ไม่น่าเชื่อเนาะครับ ว่าเด็กคนนึงซึ่ง ดูจากคลิปวันนี้แล้ว หน้าตาก็ไม่น่าจะใช่ซุปเปอร์สตาร์ ดูเด๊ก เด็ก จะได้รับรางวัลที่ยิ่งใหญ่ ไม่รู้สิ ความรู้สึกของอ๊อฟวันนี้ มันรู้สึกดี...
Hero Member

| | « ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:09:48 PM »

หัวข้อ อ๊อฟแถ-ลง คมชัดลึก AWARD
Post by DIABLO on Jan 18, 2007, 2:30am

ต่อจากหน้าที่แล้ว www.baanaofsupanat.com

ดูสำเนียงดิ เหมือนระบายความในใจแหล่ะ ในภาษาหน้าจออ๊อฟจะเป็นแบบนี้แหล่ะครับ อย่าถือสา ก็เลยอยากจะบอกว่า รักๆกันไว้อ่ะ ดีแล้วครับ รักอ๊อฟแล้วต้องรักกันเองด้วย ทุกคนมีจุดมุ่งหมาย มีจุดประสงค์เดียวกัน รักอ๊อฟเหมือนกัน อยากให้อ๊อฟประสบความสำเร็จเหมือนกัน เน๊าะ ก็เป็นกำลังใจกันต่อไปแหล่ะครับ อ๊อฟก็พยายามทำให้มันดีที่สุดแล้ว ดร็อบบ้าง พี๊คบ้าง อ๊อฟพยามไม่สนใจหรอกครับ อยากบอกให้เข้าใจไว้ เพราะ อ๊อฟเคยหวังจะพี้คอย่างเดียว มันทำลายจิตใจของอ๊อฟเอง จนทุกวันนี้อ๊อฟมีอาการบางอย่างที่นักร้องทุกคนเป็น แต่อ๊อฟก็เป็นในรูปแบบของอ๊อฟ ตอนก่อนขึ้นเวทีบ้าง ก่อนอัดรายการบ้าง ใครที่เจออย่าตกใจแล้วกันครับ แล้วรบกวนไม่ต้องถามด้วยล่ะครับ อ๊อฟอยากจะบอกแฟนคลับให้รู้ไว้ ว่าทุกวันนี้อ๊อฟทำงานด้วยใจ อ๊อฟไม่ใช่เทวดาที่ทำอะไรต้องราบรื่นหมด อาการที่อ๊อฟว่านี้มันทำให้อ๊อฟ ... ท้อ มันท้อ จริงๆนะ ในบางครั้ง ถึงกับคิดอยากลางาน...ไปเลย .. ก็หวังว่าให้แฟนคลับเนี่ย มาเป็นแรงใจให้อ๊อฟได้เพิ่มพลังล่ะครับ อืม... แล้ววันเนี้ย . อ๊อฟดีใจนะครับ ถือเป็นรางวัลที่ยิ่งใหญ่ รองมาจากรางวัลแรก ดูจากบรรยากาศงานสิครับ ขนลุก เพราะเป็นสิ่งยืนยันอีกครั้ง หลังจากรางวัลแรก ว่าอ๊อฟเป็นที่รัก และอยู่ในใจของทุกคน แล้วไม่ใช่ว่าได้มาด้วยตัวเอง อีกแล้ว นี่มาจากทุกคนรวมพลังกันน่ะครับ ขอบพระคุณคมชัดลึก ที่เปิดโอกาสให้มีการโหวตอย่างเป็นกลางแบบนี้ จะฝากขอบคุณให้หมดเลย ขอขอบคุณยูบีซีAF ยูบีซีแฟนเทเชีย พี่ทีมงานทุกคน ที่ให้ประสบประการและความรู้ รวมถึงความฝันให้กับอ๊อฟ ขอบคุณจ้าผู้อ่านทุกคนที่รู้ตัวว่ารักอ๊อฟ ฝากบอกกันด้วยน้า ว่าผมรักคู๊ณณณณณ
Hero Member

| | « ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:11:27 PM »

หัวข้อ เพลิดเพลินๆๆชิวๆๆๆA
Post by DIABLO on Jan 24, 2007, 12:43am

ดีจ้า ....... ซ้อมเต้นมาน่ะคับ นี่ไง พอเสร็จสับแล้วค่อยบอก แต่เรียนทั้งวันเลยล่ะครับ 8 ชั่วโมง ไม่อยากจะคุย(ก็ไม่ต้องคุย)
Hero Member

| | « ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:12:30 PM »

หัวข้อ กลับมาแล้นคร้าบบบ
Post by DIABLO on Jan 24, 2007, 1:05am

ไปซ้อมเต้นมาแหล่ะครับ หนุกดีจังเลย ขอให้ทุกคน...หลับสบายในค่ำคืน จ้า
Hero Member

| | « ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:14:19 PM »

หัวข้อ _/\_ ไหว้ๆๆๆ สวัสดีทุกคน ช่วงนี้อ๊อฟเรียนหนัก ขอกำลังใจ
Post by DIABLO on Jan 30, 2007, 10:58pm

อย่างบนหัวข้อน่ะครับ อิอิ
Hero Member

| | « ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:16:17 PM »

หัวข้อ Aหาคนนั่งรถสวยๆของอ๊อฟครับ รับสมัครทุกภาค
Post by DIABLO on Jan 30, 2007, 11:20pm

รถรุ่นเก่า แต่เก๋าภายใน เปิดให้นั่งได้ท่านละ 5 นาทีครับ มาชมเครื่องเสียง(ที่แสนเห่อ) คือไปทำเครือ่งเสียงมาน่ะครับ ใครเบื่อๆ มานั่งรถอีอฟได้เลย ออกมาหัวฟูแน่ โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ โชคดีทุกคนนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง 
Hero Member

| | « ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:17:35 PM »

หัวข้อ a บันทึกประจำวัน
Post by DIABLO on Feb 7, 2007, 1:17am

เดินแบบฮอนด้า และร้องเพลงมาจ้า หนุกดีนะเดินแบบๆนี้ ไม่ต้องทำหน้าหล่อ เขาบอกว่าเดินยังไงก็ได้ ร่าเริงๆ แบบ honda click PLAY หนุกๆๆๆๆๆ แถมเสร็จงานแล้วเจอแฟนคลับพร้อมหน้าพร้อมตาอีก ชื่นจายยยยยยยย เหะๆ สั่งบูมซะเลย อยากเดทแอร์ดีนัก แล้วเมื่อไหร่คนที่ไม่เคยมาเจอจะมาหาซะทีล่ะครับ ระดมกำลังหน่ะ ว่างมานะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะ บ๋ายบาย ไปและ 
Hero Member

| | « ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:19:30 PM »

หัวข้อ หวัดดีจ้า แฟนคลับที่เคารพรัก
Post by DIABLO on Feb 7, 2007, 1:41am

ต่อไปนี้อ๊อฟจะพยายามมองออกไปไกลๆ ในเวลาที่เราอยู่ด้วยกันนะครับ อยากทักให้ครบทุกคนจังเลย โบกไม้โบกมือให้กันด้วยล่ะ อ๋อ แล้วจะขออย่างด้วยน่ะ เป็นห่วงเรื่องถือกล้องหนัก... ถ่ายรูปเลือกซักคนละ 2-3 ...
Hero Member

| | « ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:20:46 PM »

หัวข้อ มาแล้วๆๆ
Post by DIABLO on Feb 22, 2007, 11:50pm

ดูหนังอยู่ที่บ้านน่ะครับ เจมส์ บอน เหงาจริง! คิดถึงงงงงงนะครับ ม่ายรุจะเขียนไร มาอ่านกันเยอะๆแล้วกัน สวัสดีครับ
Hero Member

| | « ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:22:05 PM »

หัวข้อ miss you ครับ
Post by DIABLO on Feb 23, 2007, 2:03am

มิสยู ทุกๆยูเลย สวัสดีครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ อ๊อฟสบ๊ายบาย ตอนนี้สอบเสร็จแล้วด้วย หายเครียดและ เครียดจนขนที่คอร่วงอ่ะ (เรื่องจริง) โลกแตกแน่ ไม่เคยมีใครกล้าดึงด้วย เพื่อนๆ เอเอฟใจหายกันทุกคนเลย(แอบดีใจนะ) แต่พักเดียวมังฉมหน้า กันใหญ่เลย T_T โชคดีทุกคนครับ 
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์