เมษายน 19, 2024, 07:19:35 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: #โทษประหาร [Official Music Video] ==>https://youtu.be/LwEcYxxY56s

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2015 (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ปี 2015 ประจำเดือน พ.ย+ธ.ค. วู้ว วู้ว ทำงาน ทำงาน ทำไรกันอยู่คับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ปี 2015 ประจำเดือน พ.ย+ธ.ค. วู้ว วู้ว ทำงาน ทำงาน ทำไรกันอยู่คับ  (อ่าน 6234 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 01:11:33 AM »

สวัสดีครับ ทุกคนเป็นไงกันบ้าง รู้สึกเดือนที่แล้วจะทำงานเยอะม้วก จนนำสองเดือนมารวมกัน เหะๆ  เดือนที่แล้วมีคนป่วยเยอะต้องระวังกันหน่อยนะครับ อ๊อฟเองก็ยังป่วยเลย บ่องตง  ห้ามไม่ไหวจริงๆ ตอนไปถ่ายรายการที่ช้ยนาท พิธีกร ไอรดต้นหูซะขนาดนั้น  ทีนี้ ย้าวววววววววววว  อ้อ เดือนที่ผ่านมาเป็นเดือนมงคลของพี่ชาย บรรยากาศดี แฮ็ปปี้มากครับ กับการเป็นพิธีกรงานแต่ง เดี่ยวๆครั้งแรก   เสียดายเนาะที่บางคนไม่ได้ไป  เพราะงานนั้น มันมาก คุ้มมาก (ป๋าใช้งานคุ้มมาก) ตามด้วยงานพัทยา อันนี้แจ่มมากร้องเพลงสิบเพลง ไม่ว่าแนวไหนก็แปลงเป็น ป็อบร้อคหมดเลย รอบหน้าไม่พลาดกันเนาะ เดี๋ยวงานล่าสุด 12ธค. เจอกันอีกแล้ว ที่ไหนละ  ก็พัทยาอีก ใครอยากดื่มด่ำกับเสียงเพลง และท่องเที่ยวพัทยากับศลป ก็เชิญนะครับ ไปนอนก่อนนะครับ คิดถึงทุกคนครับ
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 01:39:13 PM »

อดไปอ่ะ แงๆ
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 02:11:58 PM »

อยากไปดื่มด่ำกะอ๊อฟ ดีดดิ้นๆๆๆๆ Kiss Kiss Kiss
jaywell
Hero Member

| | « ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 08:22:45 PM »

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
รักษาสุขภาพด้วย
ilovely
Newbie
*

| | « ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 09:12:48 PM »

เราก็อยากไปดีดดิ้นเด่วๆ Smiley
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 12:08:48 AM »

สวัสดีครับ ทุกคนเป็นไงกันบ้าง รู้สึกเดือนที่แล้วจะทำงานเยอะม้วก จนนำสองเดือนมารวมกัน เหะๆ  เดือนที่แล้วมีคนป่วยเยอะต้องระวังกันหน่อยนะครับ อ๊อฟเองก็ยังป่วยเลย บ่องตง  ห้ามไม่ไหวจริงๆ ตอนไปถ่ายรายการที่ช้ยนาท พิธีกร ไอรดต้นหูซะขนาดนั้น  ทีนี้ ย้าวววววววววววว  อ้อ เดือนที่ผ่านมาเป็นเดือนมงคลของพี่ชาย บรรยากาศดี แฮ็ปปี้มากครับ กับการเป็นพิธีกรงานแต่ง เดี่ยวๆครั้งแรก   เสียดายเนาะที่บางคนไม่ได้ไป  เพราะงานนั้น มันมาก คุ้มมาก (ป๋าใช้งานคุ้มมาก) ตามด้วยงานพัทยา อันนี้แจ่มมากร้องเพลงสิบเพลง ไม่ว่าแนวไหนก็แปลงเป็น ป็อบร้อคหมดเลย รอบหน้าไม่พลาดกันเนาะ เดี๋ยวงานล่าสุด 12ธค. เจอกันอีกแล้ว ที่ไหนละ  ก็พัทยาอีก ใครอยากดื่มด่ำกับเสียงเพลง และท่องเที่ยวพัทยากับศลป ก็เชิญนะครับ ไปนอนก่อนนะครับ คิดถึงทุกคนครับ

เสาร์นี้ขอให้โชว์แบบสุดติ่งกระดิ่งแมวไปเลยนะ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
 Smiley Kiss :Smiley Shocked Smiley Wink Kiss :Smiley Shocked Cool Cheesy Smiley Kiss
GiantCat : แมวหูป้าน
Full Member

แมวหูป้าน

| | « ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 01:13:10 AM »

คิดถึงน้องอ๊อฟเสมอค่า
หน้า: [1] พิมพ์