พฤษภาคม 20, 2024, 04:03:12 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2014 (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ปี 2014 เดือน ตุลาคม&พฤศจิกายน 2 เดือน โอ้มายก้อด
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ปี 2014 เดือน ตุลาคม&พฤศจิกายน 2 เดือน โอ้มายก้อด  (อ่าน 6444 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 10:06:20 AM »

สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องสวัสดี มิงกะลาบา หนีห่าว โอห้ายโอ คอนนิจิวะ อันยอง กู้ดมอร์นิ่ง  ทุกคนสบายดีกันนะครับ หน้าหนาว+ฝนนี้ ไปเท่วไหนกันมาบ้าง เห็นผู้คนเริ่มออกเที่ยงกันแล้ว  หน้าห้างสรรพสินค้าเริ่มมีลานเบียร์รื่นเริง  หรือยังทำงานกันอยู่เอ่ย ตุลาที่ผ่านมา เหมือนออฟจะอยู่แต่ต่างจังหวัด นั่งรถเดินทางตลอด นับจังหวัดมะไหว น้อยไป  นับกิโลเมตรที่วิ่งตลอดเดือนดีฝ่า ประมาณ 5,000 กิโลได้  คุณเพชรนอนอยู่บ้านยังสงสารน้องมุกเลย เป็นสาวเป็นแซ่ แต่ถูกใช้งานหนักอย่างโคถึก  ทำไปทำมา ป่วยซะงั้น ซึ่งตื่นเต้นมาก นอกจากไวรัสลงกระเพาะ+ลำไส้  หมอยังบอกว่า คุณเป็นไมเกรน !!!! บ้ะ  นี่ผมได้มีโอกาสเป็นไมเกรน กับเค้าแล้วหรอเนี่ย  ตื่นเต้น ดีใจๆๆ  เกิดมาไม่เคยเป็น (แต่ทรมานฝุดๆ นอนไม่ค่อยหลับ)  แต่ด้วยความที่คนเรา ร่างกายมานเเข็งแร็งอะนะ  เลยเป็นแปปเดียวหาย  ว้า~~~~  เลยออกมาได้เจอ ป้าๆไวเลย  พี่น้องกระรอกทั้งหลาย จะสิ้นปีแล้ว ... เคลียร์งานกันได้แล้วน้า กลัวจะลืมพักผ่อนเที่ยวบ้าง ...  ตอนนี้จำคิวตัวเองไม่ค่อยได้  รู้แค่ 14พย.เริ่มถ่ายละคร ที่ราบ 11 แถมหัวเกรียนอีกตะหาก  เตรียมซื้อขนมมาเลี้ยงเด็กน้อยได้เลยนะครับ หมดแล้ว สำหรับการปิดบังความเด็ก เจอแบตตะเลี่ยนเข้าไป  เสร็จทุกราย คิดดูละกัน จากออฟหน้าโจรๆโกงๆแบบนี้ เดี๋ยวจะหน้าเป็นพระเอกตลอดกาลให้ดู อิ้อิ้    และพบกัน 31 ธค. อันนี้พลาดไม่ได้ ร้องคู่กับน้องเปาวลี ที่อุบล ราชธานี  เพลง ออฟเลือกเอง จัดเต็ม  พร้อมวง  เจอตึ้บๆๆๆ แน่  เพลงตึ้บนะ   ไม่ใช่ ให้มารุม ตื้บ!!! (ตึกโป้ะ)  กลัวไม่รู้ว่ามุก   บ้ายบายนะครับ แยกย้ายๆ สวัสดีครับ
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 06:18:35 PM »

ตอนนี้จำคิวตัวเองไม่ค่อยได้  รู้แค่ 14พย.เริ่มถ่ายละคร ที่ราบ 11 >>> เชื่อละ  เพราะเห็นคิวลง 17 ม่าช่ายเหรออออ 5555

31ธค.ตัวไปอุบลเหรอ   อ๊ายๆๆๆๆ   เค้าก็ไปอุบล  1มค.  พอดี  เลื่อนตั๋วจะมีมั้ยเนี่ยะ

sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 07:10:15 PM »

14 อ่ะคิวใครกันแน่คุณอ๊อฟ  วันก่อนเพิ่งบอก17 ไงครับ สับขาหลอกให้ป้าๆไปโอ๋ผิดวันเหรอ ไปซะทุกวันเลยดีป่ะ55555
งานเยอะ ดูแลตัวเองมากๆนะครับ ไม่ค่อยได้เจอกัน ไม่รู้จะได้ไปโอ๋ตอนไหน
ได้แต่คอยห่วง อยู่ห่างๆนะครับ
รักนะ จุ๊บจ๊วบ ม๊วบ Kiss Kiss Kiss
usa
Sr. Member

| | « ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 07:58:13 PM »

ปีใหม่ไปอุบลจริงปะ จะรอนะค้าบบบ
แล้วเจอกันเด้ออออ

รักน้องอ๊อฟ
sawasdeekrab
Full Member

| | « ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 08:48:26 PM »

55555 ขำแต่ละมุก 
 จัดเต็ม  พร้อมวง  เจอตึ้บๆๆๆ แน่  เพลงตึ้บนะ   ไม่ใช่ ให้มารุม ตื้บ!!! (ตึกโป้ะ)
ตรียมซื้อขนมมาเลี้ยงเด็กน้อยได้เลยนะครับ หมดแล้ว สำหรับการปิดบังความเด็ก เจอแบตตะเลี่ยนเข้าไป

งานมากมายสู้ๆๆ ครับส่งกำลังใจให้หนุ่มน้อยหน้าเด็กตลอดการครับ 5555
jaywell
Hero Member

| | « ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 01:04:54 AM »

รอดูพี่สินหัวเกรียนนะ
ยิ่งเกรียนยิ่งเด็กมากกว่า
GiantCat : แมวหูป้าน
Full Member

แมวหูป้าน

| | « ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 03:33:37 AM »

เชื่อแล้วว่างานยุ่งจะจำคิวของตัวเองก็ยังเบลอ   Cheesy    Grin     Grin     Grin
มีคิวงานจองตัวตอนสิ้นปีด้วย เริ่ดดดดดดด
รอดูเจ้าสินนะคะ
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 11:45:20 PM »

สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องสวัสดี มิงกะลาบา หนีห่าว โอห้ายโอ คอนนิจิวะ อันยอง กู้ดมอร์นิ่ง  ทุกคนสบายดีกันนะครับ หน้าหนาว+ฝนนี้ ไปเท่วไหนกันมาบ้าง เห็นผู้คนเริ่มออกเที่ยงกันแล้ว  หน้าห้างสรรพสินค้าเริ่มมีลานเบียร์รื่นเริง  หรือยังทำงานกันอยู่เอ่ย ตุลาที่ผ่านมา เหมือนออฟจะอยู่แต่ต่างจังหวัด นั่งรถเดินทางตลอด นับจังหวัดมะไหว น้อยไป  นับกิโลเมตรที่วิ่งตลอดเดือนดีฝ่า ประมาณ 5,000 กิโลได้  คุณเพชรนอนอยู่บ้านยังสงสารน้องมุกเลย เป็นสาวเป็นแซ่ แต่ถูกใช้งานหนักอย่างโคถึก  ทำไปทำมา ป่วยซะงั้น ซึ่งตื่นเต้นมาก นอกจากไวรัสลงกระเพาะ+ลำไส้  หมอยังบอกว่า คุณเป็นไมเกรน !!!! บ้ะ  นี่ผมได้มีโอกาสเป็นไมเกรน กับเค้าแล้วหรอเนี่ย  ตื่นเต้น ดีใจๆๆ  เกิดมาไม่เคยเป็น (แต่ทรมานฝุดๆ นอนไม่ค่อยหลับ)  แต่ด้วยความที่คนเรา ร่างกายมานเเข็งแร็งอะนะ  เลยเป็นแปปเดียวหาย  ว้า~~~~  เลยออกมาได้เจอ ป้าๆไวเลย  พี่น้องกระรอกทั้งหลาย จะสิ้นปีแล้ว ... เคลียร์งานกันได้แล้วน้า กลัวจะลืมพักผ่อนเที่ยวบ้าง ...  ตอนนี้จำคิวตัวเองไม่ค่อยได้  รู้แค่ 14พย.เริ่มถ่ายละคร ที่ราบ 11 แถมหัวเกรียนอีกตะหาก  เตรียมซื้อขนมมาเลี้ยงเด็กน้อยได้เลยนะครับ หมดแล้ว สำหรับการปิดบังความเด็ก เจอแบตตะเลี่ยนเข้าไป  เสร็จทุกราย คิดดูละกัน จากออฟหน้าโจรๆโกงๆแบบนี้ เดี๋ยวจะหน้าเป็นพระเอกตลอดกาลให้ดู อิ้อิ้    และพบกัน 31 ธค. อันนี้พลาดไม่ได้ ร้องคู่กับน้องเปาวลี ที่อุบล ราชธานี  เพลง ออฟเลือกเอง จัดเต็ม  พร้อมวง  เจอตึ้บๆๆๆ แน่  เพลงตึ้บนะ   ไม่ใช่ ให้มารุม ตื้บ!!! (ตึกโป้ะ)  กลัวไม่รู้ว่ามุก   บ้ายบายนะครับ แยกย้ายๆ สวัสดีครับ
ขอให้เต็มที่กับทุกงาน ที่สำคัญดูแลรักษาสุขภาพ
ให้แข็งแรงเพื่อพร้อมเต็มร้อยกับงานที่รออยู่ สู้ๆ นะ
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ 
หน้า: [1] พิมพ์