เมษายน 19, 2024, 09:06:08 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2012 (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ปี 2012 (ธันวาคม12) เดือนแห่งรอยยิ้ม เพราะจะได้เที่ยวปีใหม่กับครอบครัวกันแล้ว
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ปี 2012 (ธันวาคม12) เดือนแห่งรอยยิ้ม เพราะจะได้เที่ยวปีใหม่กับครอบครัวกันแล้ว  (อ่าน 14039 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 11:41:45 PM »

ทักทายกัน ในวันสิ้นฤดูฝน ให้ฝนหยุดพักซัก 1 ไตรมาสเนาะ  เข้าหน้าหนาวปีนี้รู้สึกครึกครื้นดีนะครับ จนถึงงานวันที่ 31 ธค.นี้จะได้พาป๋าไปกระบี่ ไม่รู้ป๋าเคยไปไหม ไม่เห็นเล่าอะไรเกี่ยวกับกระบี่ให้ฟังเลย แล้วอย่างนี้ใครจะพาใครเที่ยว เพราะเราก็ไม่เคยไปเที่ยวกระบี่ ?์??์?์? ดุแลสุขภาพกันด้วยนะคร้าบ เที่ยวไหนเดินทางปลอดภัย ด้วยครับ หนุกหนาน หนุกหนาน สวัสดีหน้าหนาว 
usa
Sr. Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 12:20:17 AM »

จะปีใหม่แล้วขอให้น้องอ๊อฟและครอบครัวมีความสุขมากๆนะครับ
ไปกระบี่อย่าลืมไปเที่ยวทะเลแหวกนะครับสวยมากๆเลย

ปีใหม่ลงใต้แล้วเมื่อไหร่จะมีงานแถวๆอุบลฯละคร้าบ รออยู่เด้อ คึดฮอดหลายเด้อออ

รักน้องอ๊อฟ
jaywell
Hero Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 12:31:35 AM »

หนุกหนานๆเน้อ
ann_aeri
Jr. Member
**

| | « ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 07:08:23 AM »

เที่ยวกระบี่ให้สนุกนะคะ เก็บภาพมาฝากด้วยน๊า Wink Grin Kiss
mai
Full Member

| | « ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 08:14:15 AM »

จนป่านนี้แล้วยังไม่ได้สัมผัสความหนาวเย็นเลย  Grin

ไปกระบี่กับครอบครัว เที่ยวเผื่อ FC ด้วยเน้อ หนุกหนานๆจ้า
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 10:09:52 AM »

ไปเที่ยวกะครอบครัวให้หนุกๆนะน้อง เที่ยวเผื่อป้าๆด้วย
ช่วงปีใหม่เป็นช่วงทำมาค้าขึ้น ใครชวนเที่ยวก็ไม่ได้เที่ยวอ่ะ แอบอิจฉาน้องอ๊อฟเล็กน้อย
ปลอบใจตัวเองเดี๋ยวรอเที่ยวตอนตามน้องไปทำงานที่โน้นที่นี่ก็ได้ ไม่อยากเห็นวิวทิวทัศน์ อยากเห็นแค่น้องอ๊อฟก็พอ Kiss Kiss Kiss
sawasdeekrab
Full Member

| | « ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 11:53:15 AM »

สวัสดีครับอ๊อฟ สุขสันต์วันพ่อ และสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้านะ
ทำงานและเที่ยวพักผ่อนช่วงปลายปีให้สนุกนะครับ
อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพด้วยนะ
หมดฝนแต่ยังไม่เห็นวีแวว ของอากาศหนาวเลย
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 01:31:43 PM »

ทักทายกัน ในวันสิ้นฤดูฝน ให้ฝนหยุดพักซัก 1 ไตรมาสเนาะ  เข้าหน้าหนาวปีนี้รู้สึกครึกครื้นดีนะครับ จนถึงงานวันที่ 31 ธค.นี้จะได้พาป๋าไปกระบี่ ไม่รู้ป๋าเคยไปไหม ไม่เห็นเล่าอะไรเกี่ยวกับกระบี่ให้ฟังเลย แล้วอย่างนี้ใครจะพาใครเที่ยว เพราะเราก็ไม่เคยไปเที่ยวกระบี่ ?์??์?์? ดุแลสุขภาพกันด้วยนะคร้าบ เที่ยวไหนเดินทางปลอดภัย ด้วยครับ หนุกหนาน หนุกหนาน สวัสดีหน้าหนาว 

สวัสดีครับ ทักทายวันที่ไม่รู้ว่าฤดูไหนกันแน่ เพราะเมื่อวานฝนยังตกอยู่เลย
แต่ไม่ว่าจะฤดูกาลใดๆ ผ่านไปกี่ฤดู ด้วยรัก และผูกพันก็ยังมีให้เสมอนะ

ปีใหม่ปีนี้ดีใจที่นอกจากจะได้ล่องใต้ ตามไปให้กำลังใจน้องอ๊อฟในการ
ทำงานแล้ว ยังมีโอกาสได้ตามไปเที่ยวกระบี่ด้วย ใจพร้อมสุขภาพพร้อม
ทุกอย่างเตรียมพร้อม รอให้ถึงวันนั้นมาหลายเพลาแล้ว ขอให้เป็นการส่ง
ท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ที่สนุก มีความสุขมาก ๆ นะ

สุขสันต์วันปีใหม่ล่วงหน้า รักษาสุขภาพ ดูแลตัวเองด้วยครับ

Smiley  Wink Kiss  :Smiley Smiley  Wink Kiss  :Smiley Smiley  Wink Kiss  :Smiley
PaKai
Full Member

| | « ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 05:17:27 PM »

สวัสดีน้องอ๊อฟ

ดีใจด้วยที่น้องอ๊อฟจะได้ไปฉลองปีใหม่ที่กระบี่

กะครอบครัวกะคุณป๋า

มีความสุข สนุกมากๆ เผื่อแฟนๆคลับด้วยนะครับ

รักษาสุขภาพด้วยน๊า

รักอ๊อฟ   รักอ๊อฟ  รักอ๊อฟ  รักอ๊อฟ  รักอ๊อฟ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2012, 05:25:34 PM โดย PaKai » บันทึกการเข้า
~สาวกกระรอก~
Jr. Member
**

| | « ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 05:30:18 PM »

เกาะหางเครื่องบินไปด้วยๆ55 เที่ยวให้สนุกน้าพี่อ๊อฟ
kamlab
Jr. Member
**

| | « ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 05:46:50 PM »

ดีจัง ได้หยุดปีใหม่ไปเที่ยวกับครอบครัว กระบี่เคยไปมานานแล้วทะเลสวยมากๆๆๆๆๆๆ ภูมิประเทศโดยเฉพาะภูเขาเกาะแก่งสวยมากๆๆ ไปพายเรือคายักที่เกาะห้อง หรือไปพายที่อ่าวท่าเลนก็สนุก ไปทะเลแหวก ไปปีนเขาที่เกาะพระนาง จะไปเที่ยวถ้ำหรือน้ำตกก็มีให้เที่ยว  ไปซื้อทัวร์แบบวันเดียวก็ได้ อย่าลืมไปกินหอยชักตีนด้วยนะ ลวกจิ้มน้ำจิ้มอร่อยมากกกกกก  เที่ยวให้สนุกนะน้องอ๊อฟ
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 06:53:35 PM »

เดี๋ยวเค้าพาเที่ยว  เคยไปเมื่อ 20ปีที่แล้วเอ๊ง5555
JJ
Newbie
*

| | « ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 12:57:26 AM »

ไม่ได้เข้ามานานมากเป็นปีๆ กว้่าจะเข้าบ้านได้พยายามจนเหนื่อย
แต่ถึงไม่ได้เข้ามานานก็ต่ยังรักน้องอ๊อฟเหมือนเดิมนะครับ
ติดตามผลงานอยู่ตลอด
ppen
Newbie
*

| | « ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 06:02:16 PM »

HAPPY NEW YEAR 2013       HAPPY NEW YEAR 2013       HAPPY NEW YEAR 2013       HAPPY NEW YEAR 2013 [/color][/b]
หน้า: [1] พิมพ์