พฤษภาคม 20, 2024, 07:05:57 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  นี่คือสถ๊านน แห่งบ้าน กระร๊อก ที่ฉานปองมาสู่....
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: นี่คือสถ๊านน แห่งบ้าน กระร๊อก ที่ฉานปองมาสู่....  (อ่าน 127411 ครั้ง)
กระรอกดำ
Hero Member

| | « ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:12:43 PM »

ผมขออาสาช่วยผายปอดป้ากุ้งครับ Grin

sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:32:19 PM »

ไม่ต้องเลยย่ะ ไม่นิยมของดำ ไปไกลๆเลยรอกดำ
ส่งของขาวมาแทนเหอะ
อีกอย่างปอเต๊กตึ๊งกะเค้าไม่ถูกกัน ขอเป็นวัดเสมียนแล้วกัน แบบว่าเลยหลัก4มานานแระ

ปล.เมื่อคืนขอบจังใจที่เป็นต้นเสียงบอกว่ารักใครให้ซะลั่นทุ่ง
เค้าเป็นคนเรียบร้อย ไม่กล้าตะโกนกลับว่ารักอ๊อฟอย่างดังมาก
แค่ตื่นเช้าขึ้นมาไม่มีเสียงจะเถียงกะสามีเลยอ่ะ

รักใคร รักอ๊อฟ เกลียดรอกดำ ฮิ้วววววววววววววววววว

รักอ๊อฟ      รักอ๊อฟ      รักอ๊อฟ      รักอ๊อฟ
กระรอกดำ
Hero Member

| | « ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 09:18:15 PM »

เอายาอมแก้เจ็บคอมาฝากป้ากุ้งครับ
หวังให้ป้ากุ้ง กลับมาซู่ซ่าเหมือนเดิมโดยเร็ววัน อิ อิ  Grin

~สาวกกระรอก~
Jr. Member
**

| | « ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:18:52 PM »

เห็นพี่อ๊อฟมีความสุข แฟนคลับก็มีความสุขม๊ากมากนะ^^
คอนนี้แห้วอะT^T ต้องรอดูหนังๆ เดี๋ยวไปกะเพื่อนFCพี่นัททิว 55
รู้อยู่แล้วว่าพี่อ๊อฟทำด๊ายยย เป็นกำลังใจให้เสมอนะพี่ คิดถึงมากมาย^3^
ขอบคุณพี่อ๊อฟเช่นกัน ที่ทำให้แฟนคลับทุกคนมีความสุขเวลาได้เจอกัน
พี่อ๊อฟไม่เคยทำให้เราผิดหวังเลยจริงๆนะ  (พูดเหมือนได้ไป 5555)
เนยไปทำงานต่อแล้วคร่า พรุ่งนี้ค่อยมาเก็บรูป บ๊ายบาย ฝันดีนะพี่อ๊อฟ
mpg
Newbie
*

| | « ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:35:19 PM »

Grin คอนเมื่อวานสนุกมากค่ะ ฮาดี เก่งม๊ากกกกกกกกก Grin
naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 12:00:06 AM »

อาจจะดึกไปหน่อยนะครับ แต่ขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนร่วมมาก  ไม่ว่าจะเป็นบรรดาเหล่าแชมป์ซึ่งเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยมาก 55  และโชว์ของแต่ละคนล้วนแล้วแต่สร้างความขนลุกให้ทั้งคนดู และศิลปินเองด้วย  เรียกว่าประทับใจมากเลยครับ เป็นโชคดีของพวกเราที่คอนเสิร์ตนี้มีการบันทึกและต่อยอดไปฉายในโรงภาพยนตร์ด้วย ขอบคุณเกสทุกคนที่มาสร้างสีสันให้ในคอนเสิร์ตนี้อย่างดีเยี่ยม และขอบคุณแฟนคลับทุกบ้านมากๆครับ หวังว่าทุกคนคงจะอื่มอกอิ่มใจ ไปพร้อมๆกัน ขอให้รักกันอย่างเหนี่ยวแน่นเป็นครอบครัวเอเอฟ อย่างนี้ตลอดไป แต่หลังจากนี้ไปรอดูหนังได้เลยครับ ภูมิใจนำเสนอ ฮั่ว...ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า!!!!

อ๊อฟครับ เก่งม๊าก  โชว์สนุกม๊าก อลังการณ์ม๊าก ชักชินกับชุดวับ ๆ แวม ๆ ดูเป็นลูกทุ่งไฮโซดี  แต่นักร้องก็ยังเป็นอ๊อฟน่ารัก ๆ ผู้ชายง่าย ๆ ฮา ๆ แป๊ก ๆ  โชว์พลังเสียงเต็ม ๆ แบบที่อยากดู  ยอยศพระลอ  ขนแขนแสตนด์อัพเลย แหล่ก็มันส์มั่ก ๆ ลูกทุ่งแบบอ๊อฟอยากดูแล้วดูอีกอ่ะ ชอบ ๆ แบบว่าไม่เคยคิดว่าดูลูกทุ่งจะสนุกเท่าเนี้ย  อยากดูอ๊อฟเหาะเหิรเดินอากาศแบบซานิบ้าง ดูไปก็อดวาดภาพกลางอากาศไม่ได้ถ้าเป็นอ๊อฟคงควงเป็นสว่านเลยมั้ง  ตั้งวงของตัวเองซะทีเหอะนะ ยุ ๆ

รอดู 3D สงสัยตอนอ๊อฟแสดงต้องใส่แว่น 3 ชั้นถึงจะกันแสงทิ่มตาได้ ออร่าบรรเจิดเกิ๊น 555

ขอบคุณสำหรับความสุขทุกวินาทีที่อ๊อฟตั้งใจมอบให้แฟน ๆ

หายเหนื่อยยัง รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

รัก ๆๆๆๆๆๆๆ... Kiss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2010, 12:01:38 AM โดย naTooM » บันทึกการเข้า
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 02:21:54 AM »

อาจจะดึกไปหน่อยนะครับ แต่ขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนร่วมมาก  ไม่ว่าจะเป็นบรรดาเหล่าแชมป์ซึ่งเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยมาก 55  และโชว์ของแต่ละคนล้วนแล้วแต่สร้างความขนลุกให้ทั้งคนดู และศิลปินเองด้วย  เรียกว่าประทับใจมากเลยครับ เป็นโชคดีของพวกเราที่คอนเสิร์ตนี้มีการบันทึกและต่อยอดไปฉายในโรงภาพยนตร์ด้วย ขอบคุณเกสทุกคนที่มาสร้างสีสันให้ในคอนเสิร์ตนี้อย่างดีเยี่ยม และขอบคุณแฟนคลับทุกบ้านมากๆครับ หวังว่าทุกคนคงจะอื่มอกอิ่มใจ ไปพร้อมๆกัน ขอให้รักกันอย่างเหนี่ยวแน่นเป็นครอบครัวเอเอฟ อย่างนี้ตลอดไป แต่หลังจากนี้ไปรอดูหนังได้เลยครับ ภูมิใจนำเสนอ ฮั่ว...ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า!!!!

CC เมื่อวานน้องอ๊อฟเยี่ยมครับ เรียกว่าทุกช่วงเวลาที่อยู่
บนเวทีสามารถเรียกเสียงฮา เสียงปรบมือ เสียงกรี๊ด โดยเฉพาะช่วง
ร้องเพลงยอยศพระลอ สะกดคนดูใน hall ได้ทั้งหมด ทำให้นึกถึง
คำพูดของคุณเอ๋ นรินทร ณ บางช้าง ที่เคยพูดว่า น้องอ๊อฟยึดเวทีนี้
ไปเป็นของตัวเองได้แล้วจริง ๆ นี่ขนาดเพิ่งออกจาก รพ. สุขภาพยัง
แข็งแรงไม่เต็มร้อย แต่ผิดคาดพลังเหลือหลายไม่มีแววของคนป่วย
เมื่อสองวันก่อนให้เห็น โชว์ทุกอย่างออกมาได้เต็มร้อยวิญญาณของ
ศิลปินมีอยู่เต็มเปี่ยมรับผิดชอบงานโชว์ได้สมบูรณ์แบบไม่ทำให้ทุกคน
ผิดหวังเลย ภูมิใจในตัวน้องอ๊อฟมากนะคร้บ และไม่เฉพาะแต่พวกเรา
กันเองเท่านั้นที่ชื่นชอบเพราะเดินผ่าน FC บ้านอื่นก็ทักทายและพูด
ชมแบบหลากหลายเช่น น้องอ๊อฟน่ารัก น้องอ๊อฟเก่ง ชุดน้องอ๊อฟ
สวย น้องอ๊อฟสุดยอด ได้ยินแล้วก็กล่าวคำขอบคุณพร้อมกับยิ้ม
หน้าบานด้วยความภาคภูมิใจไปเลยล่ะ ก็ขอให้น้องอ๊อฟพยายาม
พัฒนาความสามารถให้ดียิ่งขึ้นไป คอยเก็บเกี่ยวประสบการณ์ต่อ
ไปเรื่อย ๆ การที่น้องอ๊อฟได้รับการตอบรับอย่างดีจากทุกคนเช่น
นี้ทำให้รู้สึกดีใจ เป็นปลื้มและมีความสุข ขอบคุณน้องอ๊อฟที่สร้าง
รอยยิ้ม นำความสุขมาให้ด้วยครับ

และตอนนี้งานใหญ่ก็ผ่านไปเรียบร้อยแล้ว หลังจากนี้ก็ขอให้
น้องอ๊อฟดูแลสุขภาพ วันไหนคิวว่างก็พักผ่อนเยอะ ๆ เพื่อ
เรียกความแข็งแรงคืนสู่ร่างกายให้หายเป็นปกติพร้อมทำงาน
ที่ยังรออยู่ข้างหน้าต่อไป เป็นกำลังใจให้เสมอไม่เสียใจที่
รักอ๊อฟนะคร้าบ

Kiss Smiley Shocked :Smiley CoolKiss Smiley Shocked :Smiley CoolKiss Smiley Shocked :Smiley Cool
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:26:11 AM »

อาจจะดึกไปหน่อยนะครับ แต่ขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนร่วมมาก  ไม่ว่าจะเป็นบรรดาเหล่าแชมป์ซึ่งเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยมาก 55  และโชว์ของแต่ละคนล้วนแล้วแต่สร้างความขนลุกให้ทั้งคนดู และศิลปินเองด้วย  เรียกว่าประทับใจมากเลยครับ เป็นโชคดีของพวกเราที่คอนเสิร์ตนี้มีการบันทึกและต่อยอดไปฉายในโรงภาพยนตร์ด้วย ขอบคุณเกสทุกคนที่มาสร้างสีสันให้ในคอนเสิร์ตนี้อย่างดีเยี่ยม และขอบคุณแฟนคลับทุกบ้านมากๆครับ หวังว่าทุกคนคงจะอื่มอกอิ่มใจ ไปพร้อมๆกัน ขอให้รักกันอย่างเหนี่ยวแน่นเป็นครอบครัวเอเอฟ อย่างนี้ตลอดไป แต่หลังจากนี้ไปรอดูหนังได้เลยครับ ภูมิใจนำเสนอ ฮั่ว...ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า!!!!

กลับจากคอนฯ ก็นอนตี 3 เหมืนอกันครับ

ยินดีด้วยนะครับกับเสียงตอบรับการแสดงบนเวที

นี่ซิ คือ อ๊อฟกระรอกน้อย แชมป์ AF seasonที่2 ซึ่งตอนนี้เติบโตขั้นมามายจากาภพเมื่อเกือบ 5 ปีที่แล้ว

ปลื้มใจ  ภูมิใจแทนน้องอ๊อฟและครอบครัวเสมอมา
5 ปีผ่านไป  สิ่งที่ไม่เคยเปลี่ยนแปลงในตัวกระรอกน้อย คือ ความมุ่งมั่น ความพยายาม
ความตั้งใจที่จะเอาก้าวผ่านปัญหาและอุปสรรคทั้งปวง

ความตั้งใจ ความพยายามเกิน 100 ทุกครั้ง
การต้อนรับและการตอบรับที่น้องอ๊อฟได้รับจากคอนฯ ครั้งนี้ เกินกว่าที่ตนเองคาดหวัง

เชื่อมั่นว่า น้องอ๊อฟภูมิใจในตัวเอง
จดจำความรู้สึกนี้ ยามเมื่อเราเหนือยอ่อน
จดจำความรู้สึกนี้เพือเป็นพลังสร้างสรรค์งานที่มีคุณภาพยิ่งขึ้นไป

น้องอ๊อฟเป็นเพียงศิลปินหนึ่งเดียวที่ตัดสินใจที่จะรัก

meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:45:19 AM »

ไม่อยากให้ข้อความยาว มาต่ออีกนิดนึง

ขอบคุณน้องอ๊อฟที่ให้ความสุขมาตั้งแต่แรกที่รู้จัก (เหมือนพี่เอ  อิอิ)  จนถึงวันนี้

ขอบคุณบริษัททรูแฟนตาเซียและคุณโอ๋ที่ให้โอกาสน้องอ๊อฟได้แสดงความสามารถ
การแสดงของอ๊อฟ บนเวทีคอนฯ The Winner เป็นอีก 1 การแสดงที่สมบูรณ์แบบที่ต้นสังกัดให้โอกาส

ขอบคุณทีม PR ที่ทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์ส่งข้อมูลข่าวสารให้ fc ทราบข่าวคราวความเคลื่อนไหว
แบบรู้ใจ fc

ขอบคุณ AR พี่น้ำ พี่โอ และพี่ป้อมที่ผลัดกันดูแล ให้ความรัก ความเอ็นดู และความเอื้ออาทร ต่อน้องอ๊อฟ
และเผื่อแผ่มาที่ fc  ด้วยดีเสมอมา

Gurney-pitta
Newbie
*

| | « ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 11:26:45 AM »

อยากเข้ามาบอกว่าคอนเสิร์ตเดอะวินเนอร์ส  สนุกมาก มาก เลยน้องอ๊อฟ    Grin
นั่งดูโชว์ของอ๊อฟด้วยความสุข สนุกสนานมากทุกช่วงเลย

ชอบที่ร้องยอยศพระลอ  เพราะมาก ( แต่ตอนฟังก้ออดลุ้นไปด้วยไม่ได้อะ อิอิ)
ตอนอ๊อฟร้องยอยศพระลอ รู้สึกได้เลยว่าเสียงของอ๊อฟสะกดคนดู ให้หยุดนิ่งตั้งใจฟัง
พอตอนช่วงแหล่ คนก้อสนุกไปกับแหล่ด้วย  อ๊อฟให้ปรบมือ ให้ร้องตาม ก็ทำตามกันหมด
พี่นั่งดูอยู่ข้างบน แล้วมองไปรอบๆ เห็นคนตอบรับกับโชว์ของอ๊อฟขนาดนี้
รู้สึกปลื้มใจแทนน้องอ๊อฟจังเลย อ๊อฟเก่งมากกกก
อ้อ ตอนที่แหล่  ขำที่อยู่ๆก้อมีท่อน หล่า ลา ล้า กะท่ามือปัดๆ ของหลงเสียงนางแจมมาด้วยอะ ชอบชอบ

ส่วนมุกทั้งหลายของน้องอ๊อฟ อืมม สะท้อนความเป็นตัวตนของอ๊อฟเลยป่าวครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
แบบว่าน่ารักๆ(ปนทะลึ่งอะ)  แต่ฮาตรึมเลย ชอบ(อีกละ) 

ขอบคุณสำหรับความคิดสร้างสรรค์ ความทุ่มเท ความพยายาม
การฝึกซ้อมอย่างหนักของน้องอ๊อฟ 
เพลงเพราะๆ  โชว์ดีๆ ของน้องอ๊อฟ เป็นของขวัญที่ล้ำค่า
เป็นความสุข เป็นความภูมิใจ ที่อ๊อฟมอบให้แฟนคลับนะครับ
อ้อ  รักษาสุขภาพด้วย  มีเวลาพักผ่อนเยอะๆ แข็งแรงๆไว้น้องอ๊อฟ 

Grin  รอไปดูหนัง 3D แล้ว 

prayong
Sr. Member

| | « ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 06:07:13 AM »

น้องอ๊อฟเก่งมากครับ
cartenoir
Newbie
*

| | « ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 08:12:18 AM »

มาช้าไปหน่อย...ก็มันง่วงสะสมจากคืนวันอาทิตย์ คนแก่ก็งี้แหล่ะครับ
อยากบอกว่าน้องอ๊อฟทำได้ดีมากครับ FC บ้านพี่นัทชมน้องใหญ่พี่ละปลื้ม
เสียงชมที่มากจากคนนอกทำให้เราหน้าบานนะครับ ก็เราเล่นให้คนอื่นดูด้วยนี่นา
Feedback จากคนนอกที่ไม่ใช่ FC ตัวเองออกมาดี นั่นแหล่ะดีมากเลยนะครับ
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:46:09 AM »

วันอังคารที่ 31 สค.

อ้างถึงวันอาทิตย์ที่ 29 สค.
เป็นวันที่ยาวมาก
ตื่นกันตั้งแต่ตี 4 ทั้งๆ ที่เป็นวันอาทิตย์
เดินทางโดยไม่มีเข็มทิศ  ไม่มีแผนที่
ตายเอาดาบหน้า  ติดขัดอย่างไรมีป้าภาเจ้าถิ่นช่วยอยู่แล้ว  

เป็นงานบุญที่เรียบงาน รวดเร็ว ตรงเวลา สนุกสนาน อาหารอร่อย
ได้ชื่นชม ศิลปินที่รัก เล่นกลองยาว รำฟ้อนให้ดู เป็นอานิสงฆ์
ปลื้มที่เห็นคนมากมายชื่นชมอ๊อฟ
ได้เห็นการวางตัวที่น่าประทับใจกับคนทั่วไป

ขอบคุณแม่จอย ป้าติ๊ดที่ทำให้เราได้ร่วมทำบุญกับน้องอ๊อฟและครอบครัว

ขอให้บุญ กุศลทั้งหลายที่ทุกคนได้ทำร่วมกันส่งเสริมให้น้องอ๊อฟมีชื่อเสียง
เป็นที่รัก เป็นที่ชื่นชมของคนทั่วไปนานๆๆ  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2010, 08:48:21 AM โดย meoow » บันทึกการเข้า
meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 09:19:08 AM »

เป็นวันที่ยาว มาต่ออีก คห. นี้เลย

ย้ายเหตุการณ์มาที่ HOT 91.5 ซ่าส์โดนทีน @ A-Time Studio ชั้น4 สยามสแควร์
จากวัด ดิ่งตรงกับกทม. เพื่อปฏิบัติภารกิจส่วนตัวแล้วรอคอยศิลปินต่อไปที่สยาม
ไม่อาจกลับบ้านนอนพักตามคำแนะนำของศิลปินได้ เพราะสถานที่แต่ละแห่งต่างทิศกันแบบตรงกันข้าม

เนื่องจากในนี้ The winner มาตั้ง 5 คน เนืองแน่นมากแน่นอน อีกทั้งสถานที่ก็อย่างที่รู้กัน

ตากล้อง ภาพนิ่ง ภาพเคลื่อนไหว ต้องไปจับจองที่ตั้งแต่เนิ่นๆ เพื่อให้ได้มุม ได้ภาพมาฝากผู้ที่ไม่สมารถไปได้
ความสูงไม่มาก แค่แถว 2 ก็ถูกบังมิดเนื่องจากแถว 1 นั้นความสูง 170 ซม. ความกว้างไม่อยากเอื้อนเอ่ย
รู้ว่าต้องยืนรอไม่ต่ำกว่า 1 ชม. แน่นอน แต่ก็ต้องรอ  อิอิ  รอมาเกือบจะ 5 ปีแล้วนิ

สังขารเริ่มไม่อำนวยแล้ว

แต่ละบ้านพลังเสียงแน่นอนมาก

แต่ศุภณัฐ คือ ศุภณัฐ  ทุกการแสดงต้องยึดเวทีเป็นของตัวเองให้ได้
ตั้งใจ ท่มเทเกิน 100  ผลที่ได้เกินความคาดหวัง
แม้แต่  fc ยังปลื้ม
เสียงกรี๊ดจากทุกมุมของ fc ที่ยืนอยู่
เสียงร้องขาดความอบอุ่นอย่างแรงจากทุกบ้าน
เชื่อว่าเป็นกำลังใจ ไม่ใช่เพียงแต่น้องอ๊อฟได้ 
aofc ที่มีโอกาสไปในวันนั้น หน้าบานกันทั่วทุกคน

ขอบคุณ fc จากทุกบ้านที่เป็นกำลังใจให้น้องอ๊อฟ ทั้งเสียงกรี๊ดและเสียงเชียร์

ขอบคุณน้องอ๊อฟที่ตอบแทน aofc ด้วยการเต็มที่ทุกครั้งกับทุกงาน
นี่คือ ความสุขกับการติดตามศิลปินที่เรารัก
แม้จะเป็นวันที่ยาวถึง 17 ชั่วโมงที่ แต่เป็น 17 ชั่วโมงแห่งความสุข

ขอบคุณที่น้องอ๊อฟทวิตของคุณ fc ทุกบ้าน

ปล.ทุกครั้งที่มีโอกาสได้ติดตามน้องอ๊อฟไปทำงานในที่ต่างๆ

ดีใจได้ทุกครั้ง เมื่อเห็นน้องอ๊อฟก้าวเข้างาน
ดีใจและสุขใจได้ทุกครั้งที่จะได้เห็นน้องอ๊อฟขึ้นเวที

ความรู้สึกนี้ยังเหมือนเดิมนับจากครั้งแรกที่พบน้องอ๊อฟ
จวบจนจะครบ 5 ปีแล้ว...

meoow
Jr. Member
**

| | « ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:10:32 AM »

น้องอ๊อฟครับ

แวะเข้ามาบอกว่า
ลิเกหน้าหวานร้องลิเกได้เยี่ยมมาก

เสียงหวานๆ พุ่งทะลุความเงียบท่ามกลางกองถ่าย  Kiss Kiss Kiss

อดทนเยี่ยมยอด  สร้างสรรค์เป็นเลิศ  Shocked Shocked Shocked

ชื่นชม from the Bottom of my heart  Wink Wink Wink
เป็นอีกหนึ่งวันที่ดีๆ   Grin Grin Grin
พร้อมวิวที่สวยงามมากๆ  Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับ  Kiss Kiss Kiss

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 09:02:40 AM โดย meoow » บันทึกการเข้า
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 11:59:32 AM »

หน้าฝนแล้ว ดูแลตัวเองกันด้วยครับ พี่ๆน้องๆ  ระวังน้ำท่วมด้วย ช่วงนี้ ฝนตกทั้งคืน  คิดถึงทุกคนนะครับ
usa
Sr. Member

| | « ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 01:40:58 PM »

คิดถึง น้องอ๊อฟ เหมือนกันครับ

คิดถึงมากๆเลย

รักน้องอ๊อฟ
ann_aeri
Jr. Member
**

| | « ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 01:47:43 PM »

คิดถึงน้องอ๊อฟเหมือนกัน

รักค่ะ
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 03:23:09 PM »

คิดถึงน้องอ๊อฟด้วยคร๊าบ
พอไม่ได้เจอกันก็เป็นห่วงว่าน้องสุขสบายดีหรือเปล่า
รักษาสุขภาพนะครับ เดี๋ยวต้องลุยกิจกรรมทำดีให้พ่อดู อีกตั้ง4วัน
ถ้าแดดร่มลมตกแบบวันนี้ก็ดี ถ้าไม่ใช่ ก็สู้ๆนะครับ
เวลานอน....ทำตัวให้อุ่นๆเข้าไว้นะคร๊าบอ๊อฟ

รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ           รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ
naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 04:21:04 PM »

หน้าฝนแล้ว ดูแลตัวเองกันด้วยครับ พี่ๆน้องๆ  ระวังน้ำท่วมด้วย ช่วงนี้ ฝนตกทั้งคืน  คิดถึงทุกคนนะครับ

คิดถึงเเหมือนกันครับ  เอ่อ แต่ว่า ไมชอบเล่นซ่อนแอบในทู้ตัวเองอ่ะครับ หรือชินกับเล่น FB และ Twitter ก็เลยมาต่อทู้ตัวเองในเวบซะงั้น ยังไงก็ตอบทุกความเห็นด้วยก็ดีนะ เพราะเค้าโลเทคไม่เล่นอย่างอื่นเลยนอกจากที่นี่แหล่ะ

แข็งแรง ๆ นะครับ
mai
Full Member

| | « ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 04:48:29 PM »

เมื่อคืนฝนตกตลอดคืน  นอนหลับสบายยย  ไม่อยากลุกจากที่นอนเลยล่ะ

ไม่เจอกันนานแล้ว  คิดถึงอ๊อฟนะคร๊าบบบ .... ช่วงนี้มีเวลา พักผ่อน+รักษาสุขภาพเน้อ

MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 05:35:06 PM »

คิดฮอดด้วยคนหลายเด้อจ้า   ฝนตกไม่เท่าไหร่  ไอ้ที่มากะฝนนี้สิ น่ากลัวกว่า   ทั้งงู ทั้งเห็บ   อึ๋ยยยยยย
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 10:17:05 PM »

วันนี้หน้าใสขึ้นไปอีก 1 วันแหล่ะ "ไม่บอกครับ" ว่าไปทำอะไรมา  แล้วก็ไปทานเย็นตาโฟกับคุณแม่มาอร่อยมาก แถวหลังบ้านครับ  เฮ่อ ช่วงนี้ BB ส่งไม่ค่อยไปเลย พลาดโอกาสพลาดเวลาจริง ฟู่ววว อิจฉาคนส่งได้ครับ (ขอบ่นๆๆๆๆๆ)   ฝันดีครับทุกท่าน 
sawasdeekrab
Full Member

| | « ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 10:50:18 PM »

น้องอ๊อฟ ไม่เอา BB ไปให้ที่ร้านดูล่ะครับว่าเครื่องมีปัญหาหรือเปล่า
ลองเล่น twitter จาก computer ก็ได้นะครับ

ดีใจที่ช่วงนี้มีเวลาพักผ่อนนะครับ รักษาสุขภาพด้วย
ปล. อาทิตย์หน้าไปลุยป่าชายเลน ขอให้สนุกสนานครับ อย่าลืมทาครีมกันแดดนะครับ

คิดถึงเหมือนกัน   Cheesy
kamlab
Jr. Member
**

| | « ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 11:13:24 PM »

ฝันดีเช่นกันคร้าบ  ช่วงนี้เก็บแรงไว้เยอะๆ ต้องไปลุยโคลนหลายงาน หลายวัน ลงโคลนก็ใส่รองเท้าด้วยนะ ระว้งแก้วกะหอยบาด  แต่น้องอ๊อฟชำนาญแล้วไม่น่าห่วงเนอะ  ไปด้วยไม่ได้ ส่งกะลังจัยไปให้แล้วกันนะคร้าบบบบ Grin Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์