พฤษภาคม 20, 2024, 05:11:40 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ติดต่องานที่ คุณเหน่ง โทร.085-479-5642

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  รู้สึกคิดถึงFCอย่างไงไม่รู้ (ตั้งแต่ค้ายย่าย)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: รู้สึกคิดถึงFCอย่างไงไม่รู้ (ตั้งแต่ค้ายย่าย)  (อ่าน 12197 ครั้ง)
DIABLO
Moderator
Sr. Member

| | « เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:54:43 AM »

วันนี้เป็นวันว่างครับ ต้องนั่งทำสมาธิอยู่ที่บ้าน เพื่อท่องเพลง  เพื่ออนาคตของเร้า!  เดี๋ยวออกไปข้างนอกก่อนนะครับ ครับ ครับ   อิอิอิ อารมณ์ดี
papad
Sr. Member

| | « ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:15:00 PM »

วันนี้เป็นวันว่างครับ ต้องนั่งทำสมาธิอยู่ที่บ้าน เพื่อท่องเพลง  เพื่ออนาคตของเร้า!  เดี๋ยวออกไปข้างนอกก่อนนะครับ ครับ ครับ   อิอิอิ อารมณ์ดี

เห็นน้องอ๊อฟอารมณ์ดี แล้วมีความสุขไปด้วย
ขอให้น้องอ๊อฟทำทุกอย่างให้เต็มร้อย เพื่อ
อนาคตที่ดีในวันข้างหน้า ถึงแม้จะเปลี่ยนค่าย
ก็ไม่เปลี่ยนใจจะอยู่เคียงข้างคอยเป็นกำลังใจ
ให้เสมอ และอยากจะบอกว่าคิดถึงเช่นกัน ด้วย
รัก และผูกพันที่มีอยู่จะยังคงเช่นเดิมไม่เปลี่ยน
แปลง ไปไหนไม่ได้แล้วจริง ๆ น้องอ๊อฟสู้ ๆ นะ
ดูแลสุขภาพด้วย รัก และเป็นห่วงเสมอครับ ^__^
Smiley Kiss Cheesy Cool Smiley  Kiss Cheesy Cool Smiley Kiss Cheesy Cool Smiley Kiss Kiss Cheesy Cool Smiley Kiss Cheesy Cool Smiley Kiss
MissLeko
Sr. Member

| | « ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 12:59:55 PM »

รู้แล้วจ้า  ว่าอารมณ์ดี๊.....ดี
แฟนคลับก็อารณ์ดี  นั่งก็ยิ้ม  นอนก็ยิ้ม  เข้าห้องน้ำก็ยังยิ้มเล้ย
    Grin
ann_aeri
Jr. Member
**

| | « ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 01:33:31 PM »

ส่วนเค้าคิดถึงอ๊อฟตลอดเวลา อิอิอิ๊
sexy pakoong
Sr. Member

| | « ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 01:40:14 PM »

ดีใจที่ศุภณัฐมีความสุขล้ำดื่มด่ำขนาดนี้
เพื่ออนาคตของเรา(หมายถึงอ๊อฟ-fc)เค้าก็มีความสุขด้วย
อนาคตอยู่ในมืออ๊อฟ จะบีบก็ตายจะคลายก็รอด เอ๊ยไม่ใช่ อนาคตของอ๊อฟ อ๊อฟเป็นคนกำหนดเอง
ลุยโลดเลยคร๊าบ
ออกมาบ่อยๆให้หายคิดถึงบ้างนะคร๊าบ...

รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ          รักอ๊อฟ
ttmom
Newbie
*

| | « ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 03:40:01 PM »

ดีใจด้วยจ้ะ ที่อารมณ์ดี

แล้วที่ท่องเพลงเนี่ย เพลงใหม่ของอ๊อฟ หรือเพลงคนอื่น บอกได้บ่
naTooM
Sr. Member

| | « ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 05:03:44 PM »

แล้วไม่มีเลี้ยง fc ฉลองค้ายย่ายเหรอ  Grin  
mpg
Newbie
*

| | « ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:10:13 PM »

Grin ดีใจที่เห็นน้องอ๊อฟอารมณ์ดี มีความสุข 

fc ก็พลอยอารมณ์ดีมีความสุขไปด้วยค่ะ Grin

mai
Full Member

| | « ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 11:52:58 PM »

อารมณ์ดีเพราะมีความสุข

มีความสุขด้วย แต่ก็คิดถึงอ๊อฟนะ .. อีกนานเลย กว่าจะได้เจอกัน

อ๊อฟตั้งใจและหมั่นฝึกฝนอย่างนี้ อนาคตอันสดใสรออยู่แน่นอนจ้า
applesyrup
Newbie
*

| | « ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:22:53 AM »

Grin เข้ามาคิดถึงน้องอ๊อฟด้วยคนจ้า ยังเป็นกำลังใจให้กระรอกเสมอนะคร้าบบบบบบ  Grin
kae
Newbie
*

| | « ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 07:15:14 PM »

เป็นกำลังใจให้ทำงานอย่างมีความสุขต่อไปนะ ไม่ว่าจะอยู่ค่ายไหนก็ขอให้ตั้งใจทำงานให้ดีที่สุดจ้า
รอติดตามผลงานต่อๆไปนะ รักษาสุขภาพด้วยนะคงมีงานที่น้องอ๊อฟต้องทำอีกเยอะ
Grin
~สาวกกระรอก~
Jr. Member
**

| | « ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 09:04:51 PM »

พี่อ๊อฟจ๋าาา คิดถึงเช่นกันพี่อ๊อฟ
อารมณ์ดีเพราะมีความสุข ^^ มีความสุขด้วยนะ
รักษาสุขภาพด้วยนะพี่อ๊อฟ  เป็นกำลังใจให้นะคะ ไม่ว่าพี่อ๊อฟจะอยู่ค้ายไหน
เอ้ย ที่ไหนก็จะยังรักและเป็นกำลังใจให้ตลอดนะ รักพี่อ๊อฟจ้าา
freespirits
Jr. Member
**

| | « ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 11:52:28 AM »

ขอให้มีงานเยอะๆ ผู้ใหญ่รัก เอ็นดู สนับสนุนสุดขีด ดังๆๆๆ เงินทองไหลมาเทมา

คิดถึงน้องอ๊อฟเช่นกัน
usa
Sr. Member

| | « ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 09:51:21 AM »

คิดถึงน้องอ๊อฟมากค่ะ

ป้าเตรียมตัวจะเข้ากรุง ไปดูลิเก ไปดูหนัง แล้วนะค

รักน้องอ๊อฟ
prayong
Sr. Member

| | « ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 06:30:28 PM »

ดีใจ
missymam
Newbie
*

| | « ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:25:20 AM »

Sweetheart, Nong Aof
    We happy when you happy na ja. Miss " Young squirrel " always ( no more little squirrel Smiley
หน้า: [1] พิมพ์