พฤษภาคม 20, 2024, 02:41:26 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: #โทษประหาร [Official Music Video] ==>https://youtu.be/LwEcYxxY56s

+  นี่คือสถานแห่งบ้านกระรอก (ตามอ๊อฟเป๊ะเลย)
|-+  อ๊อฟ คุยอะไร ทำอะไร อยู่ที่ไหน จะเกิดอะไรขึ้น? ที่นี่เลย
| |-+  ห้องของอ๊อฟ เพื่อร้อง-เล่น-เต้น-บ่น
| | |-+  ปี 2010 และปีก่อนหน้า (ผู้ดูแล: รักน้อยๆแต่ขอให้นาน, DIABLO)
| | | |-+  ประวัติศาสตร์การบันทึกของ DIABLO ตั้งแต่ baanaofsupanat+aofsupanatboard.proboard
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน | | หัวข้อ: ประวัติศาสตร์การบันทึกของ DIABLO ตั้งแต่ baanaofsupanat+aofsupanatboard.proboard  (อ่าน 125146 ครั้ง)
รักน้อยๆแต่ขอให้นาน
Administrator
Hero Member

| | « ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:23:13 PM »

จาก aofsupanatboard.proboards.com :

หัวข้อ Aด่วนก่อนไปซ้อมละครครับ
Post by DIABLO on Feb 28, 2007, 10:40am   

--------------------------------------------------------------------------------
กำลังบ่น(ในใจ)คิดถึง ชาวรอกอยุ่เลยครับ เมื่อวานที่โอโน่ตะลึงเลย คนเยอะมากก แยกไม่ถูกเลยใครแฟนคลับใคร ก็ดีนะ จะได้รุสึกว่าเป็นคลับตัวเองให้หมดเล่ย
Hero Member

| | « ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:24:27 PM »

จาก baanaofsupanat.com :

หัวข้อ จะไปแร้วววววว+++ ซ้อมละคร
Post by DIABLO on Feb 28, 2007, 10:43am

--------------------------------------------------------------------------------
วินาทีสุดท้ายจ้า ดันตื่นสายซะนี่ เมื่อคืนโอโน่โชว์ อัดเสร็จซะ เที่ยงคืนครับ หนุกดีนะ อ๊อฟพึ่งเคยขำตลอดรายการก็วันนี้แหล่ะ โฮโฮโฮ ..เจอกันที่งาน(ซักงาน)ครับ บ๋ายบาย
Hero Member

| | « ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:25:34 PM »

จาก aofsupanatboard.proboards.com :

หัวข้อ a MV ใกล้ฉายแล้ว
Post by DIABLO on Mar 2, 2007, 12:47am

ตื่นเต้นๆ พึ่งถ่ายเสร็จวันนี้ โชคดีจังที่ทีมงานเลือก "จงรัก" เป็นเอ็มวีล่าสุด Oกาสดีอย่างนี้ต้องดูนะครับ ตอนนี้คิดถึงแฟนคลับอยู่ครับ
Hero Member

| | « ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:27:04 PM »

หัวข้อ ฝากความคิดถึงถึงทุกคนน่ะครับ
Post by DIABLO on Mar 2, 2007, 12:47am

ถ่าย MV ง๊วงง่วง ไปนอนก่อนนะครับ พรุ่งนี้มีซ้อม 6 โมงเย็น ว่างมาเจอได้ครับ ไม่ว่างส่งใจมาแทนนะครับ
Hero Member

| | « ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:31:34 PM »

หัวข้อ aปั่นๆๆๆๆๆ เพิ่มทู้ครับ
Post by DIABLO on Mar 4, 2007, 12:22am

วันนี้เป็นหวัดครับ แปลกจริงเลย ปกติไม่เคยเป็น แต่อารมย์ดีทั้งวันเลยนี่สิ สงสารกันหน่อยเถอะครับ 
Hero Member

| | « ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:32:49 PM »

หัวข้อ มาๆๆๆ ช่วยกันปั่น hahaha
Post by DIABLO on Mar 4, 2007, 12:27am

ใครก็ได้ช่วยด้วย คืนนี้ต้องดู MV ทั้งคืนแน่เลย พึ่งกลับมาดูครับ ตอนเพลงออกยังฟังทั้งคืนเลย mv ออกมาช่วยห้ามหน่อย เหอะๆๆ บังเอิญเกิดมา .บ้...เห่อคร้าบ
Hero Member

| | « ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:34:59 PM »

หัวข้อ aof อยากทำบุญครับ
Post by DIABLO on Mar 13, 2007, 1:15pm

อ๊อฟอยากทำบุญถวายผ้าห่มแด่พระประธานในโบสถ์ ซึ่งอุปกรณ์อ๊อฟจัดเตรียมแล้ว แต่อ๊อฟยังไม่รู้ว่าองค์พระสูงและหน้าตักกว้างเท่าไร และยังไม่รู้จะไปที่วัดไหนที่จะสะดวกและใกล้ เหมาะสมกับที่อ๊อฟมีเวลาว่าง

ปล. ถ้าใครรู้ หรือทราบขนาดขององค์พระประธาน กรุณาติดต่อแนะนำอ๊อฟกลับมาด้วยครับ เพราะพระแต่ละวัดขนาดก็ไม่เท่ากัน รวมถึงพระองค์ด้านข้างซ้ายขวาด้วยครับ ฝากลิงค์ไปที่อื่นด้วยอ่ะครับขอบคุณครับ

ด้วยเหตุฉะนี้จึงเรียนมาเพื่อทราบ
อ๊อฟ ศุภณัฐ
*หมายเหตุ คิดถึงครับ 

หัวข้อ Re: aof อยากทำบุญครับ
Post by DIABLO on Mar 13, 2007, 2:01pm

ฮือๆๆๆ ม่ายมีใครช่วยผมเลยยยยยย !!!! 
Hero Member

| | « ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:36:06 PM »

หัวข้อ สงสารAofหน่อยจิครับ
Post by DIABLO on Mar 16, 2007, 1:34am   

พอดีแอบ มาทานม่าม่า ตอนกลางคืน ก็มันหิวนี่คับ เจ็บเลย! (ก็ยอม) ฝันดีนะทุกคน กิ้วๆๆๆๆ ใครยังไม่นอน ๆซะ บ๋ายบายครับ 
Hero Member

| | « ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:37:22 PM »

หัวข้อ ได้ขนมประทังชีวิตจากfc ค่อยยังชั่ว
Post by DIABLO on Mar 17, 2007, 1:01am

ขอโทษทุกคนด้วย ที่อ๊อฟไม่ได้อยู่คุยนานวันนี้ครับ พอดีเลิกซะเที่ยงคืนครึ่ง หิวก็หิว ง่วงก็ง่วง เลยไม่กล้าอยู่นานน่ะ อิอิ ขนาดขับรถกลับยังจะหลับเล้ย (ไม่ได้นะ ง่วงอย่างนี้ห้ามขับ)...
Hero Member

| | « ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:39:47 PM »

หัวข้อ aโทษทีครับ
Post by DIABLO on Mar 17, 2007, 12:56am

ขอโทษทุกคนด้วย ที่อ๊อฟไม่ได้อยู่คุยนานวันนี้ครับ พอดีเลิกซะเที่ยงคืนครึ่ง หิวก็หิว ง่วงก็ง่วง เลยไม่กล้าอยู่นานน่ะ อิอิ ขนาดขับรถกลับยังจะหลับเล้ย (ไม่ได้นะ ง่วงอย่างนี้ห้ามขับ) พอเลี้ยวรถเข้าบ้าน เห็นคนมุงเต็มถนนเลย สงสัยรถชน (อาจจะชนกัน หรือชนเสาไฟ เอ๊ะถ้าชนเสาไฟแปลว่าง่วงอ่ะดิ ) ฮุ่ย ขนลุกไปหมด งี้ไม่กล้าง่วงแล้ว สงสารกันอีกทีแล้วกันเนาะ เลิกงานดึ๊กดึก แต่อ๊อฟจะนอนเยอะๆ ชาร์ตแบตเตอร์รี่ซะ พอดีครูชมว่าอ๊อฟโปรเจคเสียงเก่ง เลยเห่อ โปรเจคเสียงทั้งวัน เสียงแหบเลย ไปนอนนะครับ สาวหนุ่ม บ๋ายบาย ซียูครับ
Hero Member

| | « ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:40:38 PM »

หัวข้อ [A] เป็นยังไงกันบ้างครับ ทำงานเหนื่อยมั้ย
Post by DIABLO on Mar 24, 2007, 12:45pm

ห่วงๆ ครับ เหนื่อยมั้ยครับ กับการทำงาน((ของตัวเอง) ตอนนี้กำลังคิดถึงอยู่เลย สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนนะครับ
Hero Member

| | « ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:41:33 PM »

หัวข้อ A@จ๊ะ! คิดถึงจัง
Post by DIABLO on Apr 12, 2007, 1:05am »   

เพื่อนๆ น้องๆ เป็นไงกันบ้างง่ะ เจอกันที่คอนเสิร์ตนะครับ กรุงเทพและปริมณฑล เพื่อนต่างจังหวัดล่ะ คิดถึงกันบ้างน๊าคร้าบ ละครช่อง 9 จะออนแล้วววว โอยอยากดูๆๆ ขี้เห่อครับ ช่วงนี้อารมณ์ดี ใกล้หายป่วยแล้ว หลังจากป่วยมาตั้งแต่ช่วงซ้อมละครเพลง อย่าลืมมาดูคอนเสิร์ตทูบีนัมเบอร์วันด้วยนะครับ ท่าจะมันส์กว่าปีที่แล้ว ง่วงและค้าบ ไล้เหลีย่ว โย่ว คร่อก
Hero Member

| | « ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:42:23 PM »

หัวข้อ Aตะโกน! คิดถึงกันมั้ยครับ!
Post by DIABLO on Apr 19, 2007, 12:49am

ช่วงวันเวลานี้ เหมาะแก่การพักผ่อนนะครับ เชื่อว่าทุกคนคงเหน็ดเหนื่อยกับเทศกาลสงกรานต์กันมาไม่ใช่น้อย พักผ่อนเยอะๆนะครับ อ๊อฟพึ่งหายป่วยพอดี เมื่อวานไปหาหมอมา หายพอดีเลย เฮ้อ ตอนเป็นหนักๆไม่ยักไปหา แต่คราวหน้าไม่เป็นแล้วหล่ะครับ แข็งแรงๆ ทุกคนต้องภาวนาให้อ๊อฟแข็งแรงนะครับ ห้ามทักว่าป่วยนะ อิอิ
Hero Member

| | « ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:43:34 PM »

หัวข้อ Aofอิ่มเอิบอิ่มใจ
Post by DIABLO on Apr 23, 2007, 12:53am   

วันนี้ทำใจอยู่นาน... เพราะอ๊อฟพึ่งกลับจากพัทยา เวลาเตรียมตัว ม่ายค่อยจะมี แต่ดีนะ...ว่าคอนเสิร์ตอคูซติก เป็นคอนเสิร์ตนั่ง เลยแอบเปิดโฉนดได้ครับ (ต้องรีบเฉลยก่อนที่จะเม้าท์กัน อิ) แต่
แต่ แต่ ก็ดีเหมือนกันนะครับ การที่เตรียมตัวแบบพอดีๆ ไม่มากจนเกินไปก็ไม่ทำให้เราเครียดกับงาน วันนี้อ๊อฟทำตัวให้สบายที่สุด ไม่ต้องรีบมาเก็บตัวอยู่ในร้าน take a view นาน ยิ่งเก็บตัวนานยิ่งตื่งเต้งที่จะได้เจอแฟนคลับ คงเป็นเพราะไม่ได้มีคอนเสิร์ตรวมญาติกันแบบนี้มานานมากแล้ว เหมือนมิตติ้งกันเลย แต่มิตติ้งในชื่อคอนเสิร์ตแบบนี้ก็ทำให้มีอะไรดีๆเกิดขึ้นหลายอย่างนะครับ ผู้จัดขยันมากครับคิดสคริป เป็นทุกอย่างตั้งแต่ทีมงานยันภารโรงเลย อ๊อฟก็ได้มีส่วนร่วมสำหรับสคริปเหมือนกันครับ เพื่อความสบายใจของตัวเองด้วย วันนี้อ๊อฟเลยจัดการซะ ก่อนคอนเสิร์ตเริ่ม ต้องแจ้งให้ภายในงานเตรียมปืนไว้ได้เลย เพราะอ๊อฟก็เตรียมมาเล็งเต็มที่ กะว่า "เจอกัน" 555 พอถึงงานปั๊บก็ไม่รีรอแน่ สาดน้ำกันเข้าปายยยย ว๊า ..แต่ แย่จัง งานนี้อาจจะมาไม่ครบองค์ ได้เท่าไหร่นะครับ ประมาณ 150 ท่านป่ะ น่าจะจุได้เยอะกว่านี้เนาะ แต่ เท่านี้อ๊อฟก็ดีใจและหล่ะ คนนึง..ก็อยากคุยซักคนละ 5 นาที 150 คน กี่นาทีอ่ะ คิดไม่ทัน จะเป็นอะไรที่อ๊อฟมีความสุขมากกกกก เสียอย่างที่อุณหภูมิช่วงเวลาที่ สูงไปหน่อย แฟนคลับแทบจะเป็นเมนูกันซะเอง เห็นทานอาหารกันไม่ลงเลย กลายเป็นเมนูแฟนคลับแดดเดียวซะนี่ แต่อ๊อฟเห็นสนุกกันดีนี่ครับ ส่วนใหญ่นะ จะเป็นแฟนคลับที่นานๆเจอกัน เพราะตอนเสร็จจากคอนเสิร์ตแล้วที่ไปรอต่อแถวกันรับของชำร่วย อ๊อฟไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงบอกว่าเป็นของชำร่วย พึ่งนึกได้ว่ามันเป็นของที่ระลึกไม่ใช่หรอ? บางคนมารับของแล้วถามว่า จำเค้าได้รึเปล่า เคยเจอกันเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ก็ตั้งแต่ออกจากบ้าน ก็งงเลย อ่า จำมะได้ จำได้บ้างคละๆกันไป บ้างก็มาจากแดนไกลสิ้นสุดแดนสยามก็มี เพราะฉะนั้นต้องขอขอบคุณทุกคนมากๆเลยอ่ะครับ ช่วยกันอวยพรให้อัลบั้มลูกทุ่งที่กำลังทำอยู่ของอ๊อฟ ไปได้ด้วยดีด้วยนะครับ จะขอบพระคุณมากๆ เดี๋ยวอ๊อฟต้องนอนแล้วหล่ะครับ สนุกมากครับวันนี้ ฝากความคิดถึงๆ คนทางบ้านด้วยครับ

ช่วยกันสนับสนุนเวป http://www.baanaofsupanat.com ด้วยครับ
Hero Member

| | « ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:44:16 PM »

หัวข้อ a อยากบอกว่าคิดถึงสุดๆ
Post by DIABLO on May 12, 2007, 11:35pm »   

นานจะเข้ามาน่ะครับ ขอโทษด้วย เพราะอ๊อฟไม่ค่อยว่างเลย ช่วงนี้ฝนตก อ๊อฟแพ้ฝนเสียด้วย แต่ต้องท่องในใจไว้ว่า "แข็งแรงๆๆ" "แข็งๆๆๆ" "แรงๆๆๆๆ" ใครจำคอนเสิร์ต 468 อ๊อฟบอยพัดได้บ้าง อยากมาเม้าท์ในนี้จัง ชอบมากเลย คอนเสิร์ตที่มีเพื่อน AF2 ทำให้อ๊อฟบอยพัดไหลลื่นไปได้ทั้งคอน หาไรมาเล่นกันหนุกหนานเชียวแหล่ะ เนี่ยเมื่อตอนอ๊อฟกลับชัยนาทไปล่าสุดไปทำเครื่องเสียงเพิ่มใครเป็นผู้กล้า มาฟังเพลงได้ อยู่ฟังข้างนอกยังพอผมกระดิก แต่เข้ามานั่งข้างใน ต้องถึงกับขนหน้าแข็งกระดิกแน่นอน แน่นอนมั้ยล่ะ (โปรดใช่วิจารณญาณในการอ่านครับ) คนต่างจังหวัดบ้างดีกว่า เพราะคงโอกาสน้อยที่จะดันด้นมาเพื่อฟังเครื่องเสียงอ๊อฟ อดใจรอก่อนนะครับ อ๊อฟอยากให้หนัง THE ONE ออกเร็วๆชะมัด อ๊อฟไปดูหนังตัวอย่างมาแล้วน่ารักดีครับ ขนาดพี่หนุ่มกิติกร เพ็ญโรจน์ยังบอกว่า "น่ารักดีว่ะ?" ทุกคนต้องช่วยกันโปรโมทหนังให้อ๊อฟด้วยนะครับ เดี๋ยวให้ค่าจ้าง (เป็นขนหน้าแข้ง เด็ดเอาไป จะได้ไม่ต้องรอให้มันร่วงเอง) ครับ
เอาล่ะ อ๊อฟต้องนอนละ บ๋ายบาย เห็นคุ
Hero Member

| | « ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:45:15 PM »

หัวข้อ a ขาดที่พึ่งทางใจน่ะครับ
Post by DIABLO on May 17, 2007, 12:59am 

หิหิ ขอความรักหน่อยนะ กรุงเทพและปริมณฑล จนถึงสุดชายแดน 
Hero Member

| | « ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:45:59 PM »

หัวข้อ a โย๊ววววว!!!!!!!!!
Post by DIABLO on May 23, 2007, 10:37am 

ทริปนี้สนุกมากกกกกกกกกก ลิ้มรสธรรมชาติสุดๆ อ๊อฟสามารถอยู่กะหมากะแกะ กะหมี กะจิงโจ้ ได้ทั้งวันอ่ะ เสียดายเชียะพี่โอ้ดไม่ไป ติดภารกิจ จะได้ไปดูธรรมชาติสมใจ เฮ้อ สมน้ำหน้าอ่ะ แป่ว.... ติดตามดูภาพสวยๆ จากขุนพลแฟนคลับที่ตามไปได้ทุกเวปของอ๊อฟเลยครับ เค้าไปน่ะ ไม่ได้เที่ยวกันเลย น่าสงสาร เห็นบ่นว่า"ต้องคอยถ่ายรูป" โสนะหน้า เช่ กา..... 555 อ๊อฟไปเก็บของก่อนนะครับ กระเป๋ามันจะระเบิดอ่ะ
Hero Member

| | « ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:46:49 PM »

หัวข้อ aอ๊อฟครับ
Post by DIABLO on Jun 3, 2007, 1:44pm »   

หยุดเลยครับ อย่าถามอะไรไปมากกว่านี้
คิดถึงมากครับ เลยเข้ามาทักทาย นิดหน่อย ก่อนขึ้นคอนเสิร์ต ABTP
ต่อด้วย คอน abcde-z ครับ รักนะ Fanclub
Hero Member

| | « ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:47:33 PM »

หัวข้อ aได้ดูละครบ้าง(ช่อง9ไง) หนุกดีจัง
Post by DIABLO on Jun 14, 2007, 9:30pm »   

ช่วงนี้ถ่ายหนัง ใช้พลังเยอะอ่ะครับ เรื่องก่อนบ่ายเดอะมูฟวี่นี่ เสียน้ำตาบ่อยมาก อ๊อฟต้องพู่ มะ ชะ แถมต้องเศร้าหลายซีนเหลือเกิน เนี่ย อย่าลืมรอดูกันด้วยนะครับ หนังดีๆ เดอะวัน นี่หนังยอดดีเลย ดูแล้วได้อะไรเยอะครับ รับรองได้ อ๊อฟชอบจังกับการแสดงเนี่ย มันส์ดี มาเชียร์กันหน่อยครับ ฮุเล่ๆ ฮาๆ 
Hero Member

| | « ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:48:21 PM »

หัวข้อ aช่วงนี้งานยุ๊ง ยุ่ง เอื้อ..บิดขี้เกียจ ไปนอนและ
Post by DIABLO on Jun 18, 2007, 1:33am

พอดีพรุ่งนี้มีงานบ่าย เลยขอนุญาตเล่นเกมส์กะพี่โอ้ด ซะ! กู้โลกกันมันเลยจ้า ใครว่างมาแช็ตกันนะ 
Hero Member

| | « ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:49:07 PM »

หัวข้อ aอ๊อฟฟฟ มาแล้วครับ
Post by DIABLO on Jun 25, 2007, 11:57pm    

เป็นยังไงกันบ้างครับทุกคน ชอบมั้ยกับคอนเสิร์ต To be number 1 SHOW อ๊อฟนี่เต้นจนเครื่อง ฮีท เลยครับ เดี๋ยวมาใหม่นะ  

หัวข้อ Re: aอ๊อฟฟฟ มาแล้วครับ
Post by DIABLO on Jun 26, 2007, 12:24am     

พรุ่งนี้ เดี๋ยวว่าจะไปทำผมซะหน่อยอ่ะครับ ถ้ามีเวลา ตอนนี้เริ่มยาวเป็น เฮ่งเจียอีกแล้ว นอนนะฮะ ฝันดีๆๆๆๆๆๆๆๆ
Hero Member

| | « ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:51:48 PM »

หัวข้อ aรายงานตัวละ ท่านผู้ชมทางบ้าน
Post by DIABLO on Jul 4, 2007, 11:34pm

หวัดดี!!!!
เป็นยังไงกันบ้างครับ สบายดีนะ ช่วงนี้งานเย๊อะ เยอะ จริงๆ เรียนก็ถือเป็นงานนะ ปกติเรียนโดดได้ แต่สำหรับอ๊อฟโดดไม่ได้ (คุณแม่ขอร้อง) นี้เรื่องจริง ในสมองตอนนี้ยังอิ่มไปกับ MV อยู่เลยครับ อัลบั้มชุดนี้เป็นอะไรที่ลงตัวและถูกใจมากกกกกกกกกก ตอนนี้"เพื่อนๆ"ยังไม่รู้ ว่าแต่ละเพลงในอัลบั้ม เป็นยังไงบ้าง ต้องลองฟังกันดูครับ รอเวลาแล้วกัน แต่ต้องรอดู MV กันละน่า นอนนะครับ zZ zZ zZ

หัวข้อ Re: aรายงานตัวละ ท่านผู้ชมทางบ้าน
Post by DIABLO on Jul 5, 2007, 1:18am

หา ออกจากโรงพยาบาลเป็นอะไรมากมั้ยอ่ะครับ
Hero Member

| | « ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:52:38 PM »

หัวข้อ a หา...!!! เน็ตใช้ได้แล้วหรอเนี่ย เย้...
Post by DIABLO on Jul 14, 2007, 6:53pm

เป็นยังไงกันบ้างครับ งานTrue music วันนี้ฝนตกด้วย กลับบ้านกันไม่ได้เลยล่ะสิ แย่จาง เฮ้อ(สำหรับคนที่มาให้กำลังใจ) ----------> (สำหรับคนที่บ้าน)จะออกไปทำธุระที่ไหน ระวังถนนลื่นด้วยครับ สุขภาพก็ต้องดูแลกันห้ายดีๆน้อ 
Hero Member

| | « ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:53:39 PM »

หัวข้อ a ว๊า...
Post by DIABLO on Jul 22, 2007, 12:47am   

เหนื่อยจัง ไปถ่ายแบบกับพี่ตุ้ยมา หนุกมาก กว่าจะลงตัว ยากมาก ได้เจอพี่ลูกเกดตัวเป็นๆ สวยมาก!! สูงมากด้วย ตื่นตาตื่นใจเหลือเกินครับวันนี้ เอ่อ....
คร่ออก zZ zZ 
Hero Member

| | « ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:55:00 PM »

หัวข้อ a สวัสดีครับ
Post by DIABLO on Jul 22, 2007, 10:32pm   

สวัสดีครับ มาส่งข่าวว่า เดี๋ยวอ๊อฟจะออกทีวี บ่อยแล้วนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยน๊า

หัวข้อ Re: a สวัสดีครับ
Post by DIABLO on Jul 22, 2007, 10:47pm

หน้าสือหรอ กำลังให้พี่โอ๊ตช่วยกันฉีกอยู่
จะต้มกินอยู่เนี่ย มานจะได้ ออสโมซีส 
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8 พิมพ์